Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Chitega: Ninawashukuru madaktari wote nchi nzima kusitisha huduma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jun 29, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    :israel: "Ninawashukuru madaktari wote nchi nzima, wauguzi na wafanyakazi wa sekta ya afya kwa ujumla wao kwa kusitisha huduma baada ya kupigwa mwenzetu. Tunaomba mshikamano huu uendelee," alisema Dk Chitega.:eek2:
     

    Attached Files:

  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni heri madaktari watumie muda huu kujilinda na utekaji/vipigo!it aint safe no more!!
     
  3. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba Mungu ajaalie yapatikane maradhi yanayotibika Hospitali kwa Dkt Chitega alafu akienda Hospitali akute MGOMO
     
  4. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,569
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Mkame hebu kwanzan tuambie ule mpango wako wa kubadilisha makatibu wakuu na ma DG lini? au huwa unawaza 'kuwekeza' ukiwa na dhiki tu lakini 'ukishiba' unasahau kuwekeza?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Chitega ni nani?
     
  6. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule mpango upo, tatizo limekuja katika urasimu na masuala ya replacements, Bunge nk. Ila utatekelezwa

     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    serikali imetupiwa jiwe gizani! waache wamtafute mpigaji, wataambuli patupu! sasa kuleta madaktari wastaafu kazini tena maana yake ni nini?? MAANA HALISI YA DHAIFU!!! SHAME ON U CCM!
     
  8. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Chitega ni kiazi kweli. Anasema hivyo kwakuwa yeye yuko hapa mjini na anaweza kwenda Private Hospital. Ningependa wazazi wake na ndugu zake wa karibu walioko huko mkoani na vijijini wangeumwa then tuone hiyo kauli yake. Akili kama ya Kigwangala vile ambaye anafikiria uchawi.
     
  9. O

    Orche Senior Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni hatari sana kushangilia vifo vya watanzani a wenzake kwa sababu ya ulafi wake! Mungu atawalinda watanzania maskini hawa.
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikwete na serikali yake wanaua wangapi pesa ya
    1 rada
    2 wasiolipa kodi madini
    3 wasiolipa kodi makampuni ya simu
    4 mikata yote mibovu
    pesa zile zingeweza kulipa mishahara waalimu madoctor mishahara mizuri
    hivyo kikwete na pinda ni wauwaji sana kuliko mgomo wa madoctor
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Serikali iache siasa uwezo wa madaktari na wafanyakazi wa serikali kulipwa vizuri inawezekana waachane na posho za kijinga, wakusanye kodi, waache misamaha ya kijinga ya kodi, na ibane matumizi kwenye magari na manunuzi mengine
     
  12. k

    kimini Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naona hatari inakuja Tanzania jamani,yani kila siku tunaamka na matamko tofauti na la jana.tunaenda wapi jamani kama nchi. me naiomba serikali ishughulikie matatizo ya wananchi. tumechoka na kauli kila kukicha
     
  13. m

    mwarain Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye ni mwenzetu so far tutamtibu! Tunakuwepo maeneo ya Hospitali na kumtibu staff mwenzetu yeyote au hata tusipokuwepo tunapigiwa simu na kutokea maeneo hayo!
     
  14. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Second in comand after ulimboka
     
  15. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe
     
  16. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kutokana na kujaaliwa TAALUMA ya UDAKTARI mnawatenga wasio na taaluma hiyo kwa kuwanyima ESSENTIAL SERVICE?

    Mungu YUPO

    Na malipo hapa hapa duniani.

    Kuwaweka REHANI watanzania wanyonge wanaowategemea kwa UTASHI wa SIASA?

    Kukiuka SHERIA ZA NCHI

     
  17. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao wastaafu wachache wanasaidia watanzania wenzao

    wao wanatambua maadili ya taaluma ya udaktari

    SIASA PEMBENI
     
  18. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ADMITTED PATIENT WA MIREMBE ALIETOROKA.

    AKAMATWE NA KURUDISHWA MIREMBE

     
  19. 4

    4change JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    najaribu kufikiri tu kwamba kati ya wewe uleandika upuu9z8i wako hapa na huyo dr. Nani mwenye akili uzozisema.Do you have an idea of how many preventable deaths do occur everyday kwa sababu tumewapa wapuuzi flani mamlaka ya kuiongoza hii nchi??
    Unaikumbuka hii-'How on earth did this man(kikwete),a muzungu worshiper, became a president of a country'? quated from the Guardian UK
    na hii hapa...'tumefika hapa tulipo kwa sababu ya udhaifu wa rais,uzembe wa bunge na uupuuzi wa ccm'..jj mnyika.
    Mzee shughulika na chanzo cha tatizo sio matokeo.
     
  20. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati tunasubiri hizo fedha nyingine JK aagize zile fedha zilizopo bank ya Swiss zirudi wakati uchunguzi ukiendelea ni kwa viopi hizo fedha zimefika Swiss, kwa kweli akifanya hivyo nitajua JK siyo Dhaifu na amedhamiria kuleta mabadiliko Tanzania.
     
Loading...