Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Batilda atolewa uvivu na akina mama-arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gerad2008, Oct 29, 2010.

  1. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani, Huyu Mama atakufa kwa Pressure!!!!!!!!!

    Juzi Dk. Batilda alivamia bila kualikwa katika mkutano wa Arusha Women SACCOS uliokuwa unafanyika pale Metropole na kuanza kujidai kuchangia mada. Katika hali iliyoonyesha kukerwa na hali hiyo akina mama walimpuuza na kumzodoa na kumtaka aache kuingilia mambo yasiyomhusu kwani yeye hakuwa mwanachama na hakua amealikwa katika mkutano huo.

    Katika hali ya kushtusha akina mama hao walimpigia simu mgombea wa ubunge wa jimbo la Arusha Godbless Lema kufika eneo hilo. Ghafla Lema alitia timu ukumbini hapo na ukumbi ukalipuka kwa vigelegele na nderemo huku Dk. Batilda akishuhudia live kwa aibu kama mtu aliyeshikwa Uchawi night.

    Habari nyingine kutoka soko kuu la Arusha zinasema Batilda anapita meza kwa meza huku akifuatana na mama yake mzazi katika kumwombea kura kwa watu ambao walishamkana na kumpiga na matango na nyanya siku za nyuma.



    USHAURI: DAKTARI KUBALI TU KUWA HILI GAME NI GUMU LIMEKUSHINDA NA LIMESHA KUKATAA. CHA KUFANYA NI KUENDELEA KUHUDHURIA CLINIC ILI USIPATE HASARA MARA MBILI; HASARA YA KIUMBE ULIYE NAYE NA HASARA YA KUSHINDWA UBUNGE:israel:
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mhuuu.............yangu masikio1
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaaa!
    Hii ni kali sana, na nakiri kwamba nilikuwa sijaipata!
    Umbali uliopo kwenye uwezekano wa kushinda kwa Batilda ni kama wa Mbingu na Ardhi!
     
  4. awesome

    awesome Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tulizungumza na tutaendelea kusema, mziki huu mkubwa kwake hata weza, asubiri kugombea uenyekiti wa mtaani kwao.
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Dr anajaribu kulazimisha uongoz! Kazi kweli kweli.
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wafanye kweli 31-10-10 manake haelewi...
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mhhhh, kumbe mgombea ni mjamzito? Namuonea huruma na hii mikikimikiki ya kampeni. Apewe ushauri nasaha, ajitoe ugombea ili kulinda haki za mtoto kama zilivyoazimiwa kimataifa na kukubaliwa na serikali halafu na apumzike asubiri kujifungua tu.
     
  8. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi udaktari wake ni wa nini vile?
    Maana kama angekuwa PHD wa kweli angefanya kama mwenzake Kigwngwala wa Nzega, yeye hata kampeni hapigi, maana ameona hatakiwi!
     
  9. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Taarifa kutoka chanzo cha kuaminika zinasema juzi aliangua kilio baada ya kupitishwa katika mkutano wa Mbowe pale NMC na kuona umati ulivyo, alikua kwenye gari Jeusi, waliekua nae ndio anasambaza hizi news
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Sasa anataka ubunge na mtoto at the same time?? Hii kali kweli, yaani baada ya ubunge Maternity leave!! Wenzao majuu huwa wanamalizana na mambo ya familia kwanza kabla ya siasa. Sasa hapa mambo mwendo mdundo tu..............!!!! Si kuna mahali kuna mtu alisema kuwa mme hana tena?? Imekuwaje??
     
  11. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ... anyway... sisi tunahitaji mabadiliko ... tumechoka na hizo parking system ya kulipia kila kukicha kujaza matumbo yao ...
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Da kunguka kwa huyu mama ni pigo kwa EDO 2015!!!!! hivi bado yuko kenye kampeni au ameshajiondoa? Sijamsikia kabisa!!! Nataka sote tuelewe kwamba wazee wa Arusha wana msimamo mno, usijaribu ku-temper nao. Na ccm isipoangalia vizuri jimbo la Arusha mjini hawatakaa walikomboe tena, litakuwa kama la Moshi mjini.
     
  13. minda

    minda JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alikuwa anasaka kura kwa nguvu!!
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kama kiumbe kweli kipo tumboni au ni geresha zake za uchaguzi tu..................
     
  15. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja na yote hayo nina uhakika huyu mama atashinda. Nipo hapa Arusha nafuatilia kwa karibu sana. Naomba msichukuie sana
     
  16. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu, naona yule mwana JF "Malaria Sugu" kesha kuambukiza ubishi wake!!!. Hata hivyo, "Inawezekana kila mmoja atimize wajibu wake - Mwl Nyerere, 1969"
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naungana na mwalimu kuwa anaegombea kwenda Bungeni kwa mbinu za kila aina aogopwe kama Ukoma
     
  18. E

    Edo JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DR Buriani ana mume, ni kingunge mmoja zanzibar, nilitambulishwa siku moja na Mh fulani pale Zanzibar airport, alikuwa anamsindikiza Dr kurudi dar (nadhani ni DPP wa huko ZnZ..) i
     
Loading...