Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Bana awajia juu CHADEMA/CUF kuhusu M4C & V4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na Datus Boniface

    Mhadhiri wa Chuo kikuu cha Dar es Salaam, Dk. Benson Bana amevijia juu vyama vya siasa na kukosoa kauli mbiu zao ikiwemo ya Movement for Change (M4C), inayotumiwa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo na V4C ambayo inatumiwa na chama cha Wananchi CUF, kuwa siyo wakati wake kwa sasa.

    Hivyo,waiache serikali iliyoko madarakani chini ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), kutekeleza ahadi na ilani zake kwa Wananchi.

    Dk. Bana alisema hayo jijini Dar es Salaam leo katika semina ya siku moja yenye kujadili masuala ya Sheria kwa vyama vya siasa iliyoandaliwa na Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa.

    "M4C siyo wa halali siyo wakati wake kwa sasa, kama kila chama kitakuja na Kauli Mbiu yake itaipeleka nchi pabaya, Wananchi wana matatizo mengi ambayo yanahitaji kufanyiwa kazi kwa sasa badala ya mikutano inayofanywa na vyama vya siasa" alisema.

    Kwa mujibu wa kauli yake, Kauli Mbiu hizo zina wakati wake ikiwemo kipindi cha kampeni za uchaguzi.

    Alienda mbali zaidi na kuwataka viongozi wa vyama hivyo kuiacha serikali itekeleze ahadi zake kwa uhuru na amani.

     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee kila siku anazidi kujishushia hadhi
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kauli MBIU ??? Mimi naona ni MOJA ya UHAMASISHO wa kutaka MAENDELEO na kukifanya CHAMA TAWALA kwa MIAKA 32 na zaidi

    KUAMSHWA na kuwatumikia Wananchi...
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa matatizo ya Wananchi yanatakiwa kutatuliwa na Vyama vya siasa au Serikali??? Suala hapo ni serikali itatue matatizo ya wananchi kwa kiasi cha kuridhisha, Funga Mafisadi wote jela, na komesha kabisa Ufisadi then hakutakua na need ya M4C wala nini....
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu Bana si arudi shule asome angalau aelimike? Nadhani baada ya kugundua kuwa kuna kustaafu, ameanza kujiuza kama kachangu ili lau CCM wamkumbuke na siyo kumtilia kichumvi atakapoomba kazi upya.
     
  6. t

    tenende JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bangi za kiziba kalii!.. Zinatesa watu mpaka uzeen!
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kauli zao mbiu kila kukicha mbona hatusemi
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Duh! huyu jamaa bomu sana naona anatafuta ULAJI kwa nguvu 2015....Juzi kaulizwa kwanini uchumi wa Tanzania unaanguka? Jibu lake likawa hajui ni kwanini uchumi unaanguka!!! kaficha ukweli ili kutoisema vibaya magamba!!! Na huyu inasemekana ni mchumi.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi kuna watu wanajivunia kufundishwa na huyu mpumbavu au ndiyo ukiwa ccm prof hana tofauti na wa la saba..kikwete alisema chadema ni chama cha msimu leo bana anatulazimisha tukae kimya ilitukamilishe usimi wa dr dr dr dr kikwete Bana akae kimya angalie siasa ninavyotendewa haki..
     
  10. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee si kada wa ccm mbona hasemi kauli mbiu aliyoingilia Nape ya vua gwanda uvae uzalendo ambayo haijulikani iliishia wapi
     
  11. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Nakusikitikia Bana,utaficha wapi sura yako 2015? Maana iwe isiwe Cdm lazima ichukue nchi!
     
  12. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Nawapa pole waliopita kwenye mikono ya huyu zezeta! Mhadhiri anazidiwa na wanafunzi wake?! AIBUUUUU! Tumweke kwenye mzani na Deus K. tuone kama huyu Dr mwenye kichwa cha kufugia nywele hajapigwa gap!!
     
  13. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Na Kilimo kwanza sio Kauai Mbiu? Mbonahusemi ifutwe .......Huyu chizi kasomeni Majibu ya tafiti za Redet kuwa Vyama vya upinzani haviendi vijijini Ndio maana viko dhaifu, Leo anakuja na hoja kua visiende vijijini. Ili viendelee kuwa dhaifu? CDM mjibuni Huyu mwehu.........
     
  14. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Msomi asiye na elimu, dr Bana yule ni zuzu tu! Hajui maana ya mfumo wa vyama vingi vya siasa. Na kazi rasmi ya vyama vya siasa.
     
  15. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama vya siasa lazima vitoe somo la uraia kwa wananchi yeye alitaka vinyamaze ili mwisho wa siku aseme vimeshinda kufanya kazi ya siasa.
     
  16. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Mwenye picha yake aitundike humu tafadhali.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anatapatapa kama kuku aliyekatwa kichwa nusu....Naona anapamba ateuliwe before 2015
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ndiye huyu hapa, picha yake haitofautiani sana na maneno yake!
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mtu mzma hovyo.
     
  20. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM na serikali yake imekabwa koo, sasa inatumia vibaraka wake kuomba huruma. Aseme tu kama kuna sheria imevunjwa, vinginevyo akae kimya.

    Ila CUF nao wamezidi kuiga kuliko hata mume wao CCM, walianza wote kuiga matumizi ya Helkopta, sasa leo wanaiga kuchangisha pesa(harambe), sasa mpaka V4C .
     
Loading...