Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk asha r migiro kaonje kikombe cha babu uitangaze tanzania

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Apr 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    KWANZA NAKUPONGEZA BINTI YATU KWA KUIKUMBUKA NCHI YAKO
    PILI KARIBU SANA SANA KWA KWELI NIMEFURAHISHWA NA UJIO WAKO BILA KUJALI VINGOR AVINAVYOTUKIMBIZA BARABARAN MAANA RAIS WETU ASHATUZOESHA NA MSURURU WA MAGARI 20

    TATU NAOMBA UENDE UENDAKO PLS JITAHD UKAONJE KIKOMBE CHA BABU NAJUA UTAITANGAZA VYEMA TANZANIA YETU MUNGU AMEAMUA KULETA UPONYAJI KUPITIA MTI..NI WEEWE KUAMINI NA KUPATA UPONYAJI..NAJUA MKULU AJAKWAMBIA AMA AMEKUFICHA LAKINI ALIKUWA WA MWANZO KUPATA KIKOMBE CHA BABU TENA AKIWA NA KANZU NYEUSI...

    MSURURU WA VIONGOZI WA TANZANIA KUKIMBILIA KUNYWA KIKOMBE UMENIFANYA NIKUHIMIZE MAMA YANGU UKAONJE MAANA ULIKUWA MMOJA WA WAH WETU SI MBAYA UKANYWA MAJI YA BWANA
    NIMEFIKIRIA SANA SANA NA MBAYA ZAIDI NI MSURURUR UNAOENDELEA NA KAMA KISWAHILI BADO UNAKIKUMBUKA UNAWEZAONA GAZETI LA MWANANCHI MAMA YETU UJUE JINSI GAN NCHI INAVYOONGOZWA NA WAGONJWA WALIOJIFICHA..SI SEMI UNAUMWA LA HASHA AKUNA ALIEPIMA KWA BABU NA SI MBAYA MWAYA UKABARIKIWA NA UKIPONA UTUTANGAZE MAMA YETU

    KILA LA KHERI NIMEPENDA MKONO ULIVYOUSHIKA WA MKULU WALAI

    [​IMG]
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dr Migiro ...

    DAWA ya Loliondo imebebeswa zigo loooooooooote la serekali ya CCM
    Kila kitu sasa kinafanywa na dawa ya mchungaji... tiba ya kila kitu ni loliondo, viongozi wote hawana akili timamu tena ...kila kitu ..... hukoooo ...

    Serekali imelalaaa usingizi wa pono .... ANYAWAY: Pata kikombe kama ulivyoobwa... Lakini siungi mkono kama na wewe utaingia kwnye usingizi na kuichai dawa kila kitu!

    Wewe ni mtu mzima mwenyekujua kuwa dawa haziwezi kuchukua mzigo wote wa TAIFA!!

    DADA karibu nyumbani!!
     
Loading...