Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk 45 ITV » Agrey Mwanry (Waziri ~ TAMISEMI) ageuka mbogo kwa wanaohujumu mali za umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sir.JAPHET, Jun 11, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naibu Waziri agrey mwanry wa tamisemi ageuka mbogo na kuapa kuwanyoosha wanaohujumu mali na rasilimali za taifa.. Amekiri kujipanga na kuwashughulikia watumishi wote wanaoleta mizahaa katika nafasi mbalimbali serikalini.. Amejipanga kufanya maboresho ngazi zote kwenye halimashaur na taasis na kuchukua hatua ipasavyo kuhakikisha haki inapatikana na kuwatimua wote mafisadi na..ameomba ushirikiano kwa wananchi
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Niliwasikia watu wa Halmashauri wakiongea wanamwita Mzee wa Vitasa kwani akienda kwenye miradi ya ujenzi anakimbilia kuangalia aina ya vitasa vilivyotumika.
     
  3. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Niangalie macho yangu na midomo yangu.......... TUKIKUKAMATA, sukuma peleka polisi, sukuma peleka mahakamani hakuna cha mtoto wa Mungu..... asije mtu akasema tafadhali, tutakwenda mulika mpaka utumbo mdogo!"

    Haya ni maneno yake Naibu Waziri – TAMISEMI, Mh. Aggrey Mwanri katika Dakika 45 ITV.

    Mimi nampenda huyu Kiongozi na kweli toka moyoni ningependa kufanya naye kazi maana ubadhilifu si kitu cha kuchekea chekea! I salute you:clap2::clap2::clap2:! Tumuunge mkono kwa:

    1. Kuwaumbuwa wezi huko katika Halmashauri na ofisi za umma
    2. Tusimbeze na kumkatisha tamaa eti nguvu za soda na tumlinde na Mungu wetu amjalie afya njema ili mapambano aliyoyaanzisha yaendeleze kurasa za Mh. Sokoine (RIP).
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Kila siku WANAJIPANGA!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anajipanga kwani alikuwa wapi miaka yote? Huyu Mwanri kila leo yuko kwenye TV akionesha ufundi wake wa kufoka lakini madudu kwenye Halmashauri yako pale pale! So, why should we believe him this time?
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Anatoka sehemu moja na mbowe machame!huyu lazima ana ukabila maneno ya viongozi wa ccm hayo!hawaangali uchapaji kazi wa mtu
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,778
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    huo unaitwa mkwara wa mbuzi tu huo, halafu huyu mzee hua akiongea utadhani akimkamata mtu atammeza kumbe wala hana lolote wala chochote, kwani ndio leo kapewa wizara? si alikuepo siku mingi? au ndio ile katuni ya kipanya ya leo kamchora yeye kuwa anakumbuka shuka kukiwa kunapambazuka na shuka lenyewe bado ni fupi??
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kila siku wanageuka mbogo!
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna msafi ndani ya ccm! Kwanza alibebwa kwa sababu ndo mchaga pekee ktk baraza la mawaziri wa Jk, alibebwa kwani yeye na George mkuchika ni wazembe! Aombe Mungu tu yeye ni mchaga!
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,575
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Alianza Kagasheki akageuka mbogo,
    Akaja Kigoda akageuka mbogo,
    Akaja Mwakyembe akageuka mbogo,
    Na sasa Mwanri naye kageuka mbogo.

    Usanii kweli hatari...naona kugeuka mbogo kumekuwa fasheni ya magamba wakati utekelezaji ni ziro. Namkumbuka kwa mbali Tibaijuka, sijui kapotelea wapi...kweli moto wa kifuu huzimika haraka. Na hapo hatujamwongelea Nape na siku zake tisini, hivi jamani huko CCM kuna mdudu gani? Hakika nachoka.
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nasubiri kuona siku wanageuka kondoo, manake wanageuka mbogo hatuoni matunda ya huo umbogo
     
  12. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usanii tuu mbona ktk mifano yake ya halmashauri ambazo mkurugenzi na watendaji waliohujumu mali ya umma hataji ILEJE ambako mil 86.2 imethibitika zilishaingia mikononi mwa watendaji hao? USANII MTUPU TENA HATA KTK BUNGE LA MWAKA JANA HUYU JAMAA ALIONGEA KWA UKALI HIVI HIVI UTADHANI ATACHUKUA HATUA. Kibaya zaidi kwa sasa yupo chini ya HAWA GHASIA. Unategemea nini kwa hawaa ghasiaaa!!!!!???????
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    The barking dog seldom bite!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Wakuu mmesahau kuna wengine wamejeuka sokwe
     
  15. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Huu si wakai wa maneno ni wakati wa vitendo, kwenda kwenye majukwaa na kuongea hadi unatiokwa na povu mdomoni haisaidiii, tunataka tuone matendo. Hao ambao wameishakula akiwemo yeye wanafanywa nini siyo kuita waandishi wa habari na kuwahadaa watazania kwa kauli tamu halafu ukitoka hapo matendo yako hayaendani na ulichokisema jukwaani.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anasema hayo huku bosi wake akichekacheka..
     
  17. N

    Njaare JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tumechoka kusikia tunajipanga. Angetuambia ile miradi alokuwa akitoa povu kwa TV si imebakia vile vile! Ni wangapi alofikisha mahakamani?

    By the way, yeye ni naibu waziri tu, Waziri wake yuko naye au anawaambia watendaji kuwa huo ni upepo tu utapita tuendelee kutafuna?
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    ...swadaktaaa
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    maneno tu hayo,tushawazoea,hakuna jipya!malizeni muda wenu muondoke tuanze upya!
     
  20. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani hata leo, mhe.mwanri ameonekana bungeni akijibu maswali kwa wabunge mbali mbali kuhusiana na utata .. Unajitokeza maeneo mbalimbali.. Amekuwa mkali haswaa na amesema ameanza kwa kuwatimua mafisadi na watendaji wabovu.. Na ameonya kuwa KAMWE KASI YAKE SI NGUVU YA SODA..
     
Loading...