Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DJs Redio Free Africa mnaniboa

Discussion in 'Entertainment' started by Kaitaba, Jul 6, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naamini wana JF mtakubaliana na mimi katika hili, hawa DJ wa redio free Africa sijui hawajasomea mpangilio wa burudani au ni jeuri tu, yaani utasikia usiku saa 4 na kuendelea muda ambao walio wengi tumepumzika, zinapigwa ndombolo, kwasa kwasa nk badala ya kupiga miziki raini wao wanavanga vanga tu, upuuzi mtupu

    Nawashauri wajifunze kupitia redio nyingine nyingi, au Mh Diallo wapige msasa kidogo vijana wako.
     
  2. Mntambo

    Mntambo Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nadhani ikumbukwe kuwa radio husikilizwa na watu wengi, na kuna wasikilizaji muda huo wa usiku wapo ktk shughuli zao nyingi tu,hivyo muziki kama huo unaweza kuwa unawaweka sawa wasipitiwe na usingizi.
     
  3. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #3
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    teh teh..sa achen mada hizo..leteni za ukweli..we saa nne usiku kwani hulali waanza skiza mindombolo..kwenda kulala.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    miziki laini ni ipi?
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Labda anataka zile zamani tulikuwa twaiita BLUES(mambo ya Zero Distance) akiwa amelala na shori/wife,mambo ya Chombeza time,lol
     
  6. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaitaba, unajua maana ya radio Free Africa? unataka wapige miziki laini wakati sio utamaduni wao? ulishawahi kusikia nyimbo yoyote ya lil wayne RTD?.RFA inapatikana karibia africa nzima kwa hiyo ni lazima wapige nyimbo ambazo zina hasili ya africa .pia kuna kipindi chao cha usiku ambacho kinaitwa HAKUNA KULALA,sasa unategemea nini kipindi kinaitwa hakuna kulala hafafu wakupigie nyimbo laini ili ulale?
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono JosM. naamini kama hauna utata music haikuzuii kulala. kuna walinzi wa doria, machangudoa, polisi wa zamu wanahitaji music wakati huo
     
  8. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wana JF kwa maoni yenu, nimejifunza kitu, kuwa wale sela yao ni hakuna kulala,

    Hivyo basi ni redio ya machangudoa, majambazi, maana askari hawawezi kuisikiliza badala yake wana redio calls.

    All in all nawashukuruni sana
     
  9. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona unafika mbali huko sasa.Ina maana wewe unataka wapige nyimbo laini kwa kuwa radio nyingi zinafanya hivyo? ni utaratibu wao tu walio jipangia,kama unaona wanakuboa usisikilize radio yao.
     
  10. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaitaba wewe Muhaya wa wapi? kaka siubadilishe FM station au umelazimishwa kusikiliza hiyo RFA.
    Wadau wa 9t shift wengi husikiliza RFA.
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu uliyosema hapa tuko pamoja, hata hivyo kwani ndhombolo au kwasakwasa zinatakiwa kupigwa muda gani kama si usiku. Kuna wengine muda huo ukifika wanaondoa kwenye redio zao ama cassette, cd,dvd,mp3,santuri, nk na kuendelea kula mangoma ya RFA bila wasiwasi. Ikumbukwe pia maeneo mengi inakosikika hayana umeme kinachotumika ni betri za kawaida, ukipiga kanda moja betri kwishnei, unaenda dukani tena kununua betri nyingine, lakini kwa redio, unatune tu RFA disco linaendelea kama kawa, hamna noma wala nini!
     
Loading...