Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dj Steve B Vs Dj JD

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Nov 10, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ebu tupia kura yako na 7bu zako nan mkal?na ni cku gan alikurusha kwa ngoma?aidha club au redion..yoo
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hakunaga dj km dj JD. Labda useme dj mafuvu vs dj stev b!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unalinganisha brazil na azm? DJ JD ni mkongwe hajisifu wala hajasifiwa lakini ni mkali ile mbaya!
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwasasa Dj Steve b anaaminika ni dj bora lakini tukumbuke Dj JD kwasasa hayupo kwenye game kivile ila Dj JD ni dj wa kukumbukwa daima kutokana uwezo wake mkubwa wa kupiga muziki,Dj JD ana vitu vingi sana ambavyo Steve B hana! Labda cha ziada kwa steve b ni uwezo mkubwa wa kutumia hizi machine za siku hizi za CD sababu ni za wakati wake na muda wote anazitumia while Dj JD ni miaka mingi hayupo kwenye game moja kwa moja.funga kazi ni kwamba Dj JD ana uwezo mkubwa mno kuliko Steve B ktk kutumia LP! Hata marekani mpaka kesho Turn tables ndio kila kitu!! Lakini u dj sio kupiga mziki tu ni pamoja na kujua sound system! Dj JD alipokuwa akíingia studio za E.A enzi hizo mpaka sound ya radio ilikuwa ina inachange! Dj JD ni mtaalamu wa Sound system na anaweza kufunga muziki wowote mwenyewe! Upande wa ku entertain nafikiri hata Dj Steve B anajua kuwa hakuna dj entertainer kama JD tanzania nzima ana mtiririko wa kupiga (mixing) ya aina yake! Yaani muziki unapenya hadi kwenye damu jinsi anavyopanga nyimbo! Kwahiyo tukichambua kila kipengele utaona Dj JD ana vitu vingi ambavyo madj wengi hawana! Najua huu mjadala umeibuka sababu ya Dj JD kushirikishwa kwenye tamasha la Anti virus na anao mashabiki wengi sana hivyo some people from other side will try to turnish his image but the guy is Everlasting Dj JD!! Lakini pia tukumbuke Dj Steve B na Dj JD ni marafiki wakubwa!!
    I
     
  5. K

    Kalila JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Steve b ni dj mzuri bt jd ni mkali zaidi coz kuna siku diamond wakina steve walikuwa wanashindana na madj wa kenya i think watakuwa ogopa jd alitoka kwa mashabiki akaja kuokoa jahazi so steve ni level ya dj mafuvu makay dj labda na majizoooo
     
  6. j

    jaffery hassan Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ever green dj jd ni mkali na nina mkubali sana
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    JD noma...
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    wabongo wanatishwa sana na jingle za redioni!mikwara hii ya jingles ilimfanya hata majizzo aonekane DJ mkali ila kama unajua mziki si wa redioni au haya maconcert yao!Steve B mweupe sana!kuna mtu anaitwa PETER MO huyo ni bad news kwa kizazi hiki......
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    jd ni mkali kuliko steve ingawa steve naye ni mkali kuliko wengine wengi
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    dj jd hana wa kufananishwa nae hapa east africa...uyo steve b kampambanishe na kina dj choka ndio level zake
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mara ya mwisho Dj Jd nakumbuka alifunika sana wakati triple A club arusha inafunguliwa kwa mara ya kwanza.nadhani ilikuwa mwaka 2003/2004.
     
  12. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    John Dillinga ni bad news namkumbuka siku hizo EA radio.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    we jamaa mkale kinoma,mpambano uwe kati ya zero/mafuvu vs dj skills.JD ni mkali balaa zaidi yao,unamshusha kupambanana na hao.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Unamlinganisha kati ya Zidane na Runyamila? Haaaaa Stivie ashindanishe na kina mafuvu au majizzo na si DJ JD.
     
  15. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jd acha tu
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itakuwa ni wewe nini..
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    natamani niweke hapa mix tape moja ya DJ JD ya zamani kidogo(nafikiri mwaka 99) ya JD's Explosions mnyooshe mikono kabisa kwa huyu jamaa jinsi ngoma zilivyopigwa humo!!
     
  18. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu mtoa hoja mimi binafsi nahisi umemkosea DJ JD pamoja na mimi pia. Kwani JD ni DJ na huyo Cameron wa Clouds ni Music Selector. So sioni umewezaje ku-compare Madiba na Jk?
     
  19. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    steve b = dj bura
     
  20. K

    Kalila JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mdau huyo dj stv b aka dj mwiziii labda umfananishe na dj fekiiiiii(fetty)
     
Loading...