Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DJ FETTY: Somo Kwa Wasanii Wa ANTI~VIRUS

Discussion in 'Entertainment' started by YEYE, Nov 27, 2011.

  1. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama msanii unafanya kazi nzuri,basi itapendwa na itanunuliwa...hata kama clouds wasipoicheza nyimbo yako kama ni nzuri si itachezwa
    tu kwingine?! Kama msanii ni
    mahiri,mweledi wa taaluma/sanaa yake basi atajua jinsi ya kumanage sanaa yake kibiashara
    bila kusumbuliwa au kukwazwa na
    mtu au kitu chochote iwe clouds
    n.k. Naangalia wasanii wote
    waliounda kundi zima la Anti- virus...nikitathmini undani
    kupanda na kushuka (rise & fall)
    kwao kitaaluma/sanaa sio kwamba
    wa Clouds iliwapokonya kipaji/
    weledi wao au iliwanyang'anya
    mafao yao ila ni wao wenyewe walichezea kima chao cha mwanzo
    na kushindwa kuendelea pia wengi
    walipoteza dira ya sanaa bora na
    management ya sanaa hiyo
    kibiashara. Ieleweke Clouds ni
    radio ya biashara ila kwa mapenzi ya wamiliki wake katika
    sanaa na burudani, ndio media ya
    kwanza kuwapa platform wasanii
    wengi nchini na bado inaendelea
    kufanya hivyo, ila haitakubali
    kubeba wasanii ambao hawako sokoni tena- kwa maana ya
    'fallen heroes' kutokana na
    kupumzika sanaa, kubadili
    taaluma, kushindwa kuendeleza
    kipaji/weledi wao katika sanaa
    zao n.k. Ukweli wanaujua, ila wanaamua kupumbaza jamii kwa
    kupandikiza chuki dhidi ya
    chombo kimoja- chuki ambazo ni
    binafsi zaidi kuliko kiweledi.
    Ila huwa tunajua muda(time) ni
    tiba ya kila gonjwa... hili pia litatibika na tutajua chanzo cha
    ugonjwa ni nini. Kwa sababu
    mwisho wa siku swala ni
    biashara, iwe kwa msanii,
    promoter, manager au chombo cha
    habari...
    Source: DJ Fetty blog

    MY TAKE:~
    DHUMUNI la ANTIVIRUS sio kutaka kutafuta PROMO/AIRTIME kwenye RADIO na TV, ila ni kutetea HAKI za WASANII wanaonyonywa na kukosa SAUTI ya KUSEMEA labda kwa UOGA au sababu wanazozijua wao..
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo nalo neno bado kazi ipo bongo..
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ameamua 'u****ya wake wa uganda kuuhamishia Tanzania. Walikuwa wengi hapoalipo naye bila shaka akipata akili atajua, utot bado unamsumbua huyo demu!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ni dalili nzuri na badooooo! watatia akil muda si mrefu
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umemaliza! Huo utetezi wao hatutaki, wakafie mbele!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hatupiganii kupewa airtime clouds hapana. Tunachotaka ni mafao. wasanii walipwe kutokana na kazi walio fanya sio mtu unamzungusha tanzania nzima halafu anaambulia nguo za show na nyimbo zako kupigwa kwenye radio zao halafu wanaanza kusema fulani kafulia. Jenga picha. cd ya kibongo inauzwa 3000-5000 lakini msanii anaambulia tsh 200(mia mbili) kwa kila cd. Hela ilobaki anakula Rughe eti ni promota, mala sijui yupo kwenye lebo fulani. watu wanakosa hela ya kuingilia studio sio kwamba wanakaa kimya. Mia
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa watoto hawa, ngoja waliwe wakue ndo wataelewa.
     
  8. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    stupid a***s bitch
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya wamiliki wake katika sanaa? Huyu dada naye vipi au naye ndo vile na wamiliki? Sio mapenzi ya wamiliki kwa muziki bali ni biashara tupu na kunyonya madogo wasiojua kitu. Kuna mrejesho wa haraka wa faida katika mapenzi hayo kwa mziki na ndo maana wananyonya watu
     
Loading...