Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa sombechini aachana na CCM na kuhamia CDM leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eberhard, Apr 18, 2012.

  1. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 905
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Niaje kaka , breaking news, Diwani wa sombetin amejiuzuru udiwani na kujiunga na CHADEMA, Duh kunanai CCM arusha?
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    persistance!persistance!persistance!
    Chadema endeleeni kuhamasisha wananchi.
     
  3. m

    maramojatu Senior Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo mbona inajulikana muda mrefu sana? Tuambie viongozi wengine walio-defect nichome kilo moja sasa hivi hapa kwa mromboo!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulikuwa umelala, hiyo habari toka saa tatu asubuhi!!!!!
     
  5. Dp800

    Dp800 Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Diwani wa kata ya sombetini kupitia ccm mr Alfred mawazo amehamia chadema baada ya muamko wa nguvu ya uma kumshinda source-star tv
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuanzisha uzi pitia pitia nyuzi nyingine vinginevyo unaweza kuwa kichekesho mkuu. Siyo ukiangalia ITV au TBC1 unakurupuka kuanzisha uzi ambao upo toka asubuhi.
     
  7. under_score

    under_score Senior Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hii habari imeshajadiliwa sana tayari hapa JF, sio mbaya lakini, pengine hukuwa na access na mtandao kwa sababu yoyote ile ...
     
  8. m

    mzaire JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vyema kuisisitiza ili magamba wapate uchungu zaidi.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    alikuwa manta,sio saa 3 mkuu,lema kanitext saa 12asbh
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwahiyo madiwani waangapi wameachia ngazi?
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Afu iyo kata ndo alisteap aside musa mkanga yule mchawi alomfungulia kesi bw lema
     
  12. k

    kiruavunjo Senior Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichini chama cha wala kwa meno! Jirani yangu domo kaya.
     
Loading...