Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Lugata - Sengerema ajiunga Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 20, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Diwani wa kata ya Lugata(Adrian Tizeba) Sengerema amejiunga rasmi na chadema na ameondoka na mh Lema kutoka sengerema kwenda Geita ambapo atakabidhiwa kadi nakatibu mkuu wa chadema Dr. Slaa na kesho madiwani wanne jimbo la sengerema na wenyeviti wa vitongoji 22 watajiunga na chadema...

    Source: Godlbess Lema

    ================
    [​IMG]
    Kwenye picha hapo juu Diwani Tabasamu(aliyevaa kombati wanaokumbatiana) akipokelewa na makamanda...Kwa mjibu wa Ben
     
  2. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Breaking News:

    Aliyekuwa Diwani wa Kata ya Lugata (CCM) Wilaya ya Sengerema Adrian Tizeba amekihama chama hicho na kuhamia CHADEMA,

    Diwani huyo kwa sasa yuko na Mbunge wa Arusha Mjini Mh. Godbless Lema pamoja na Katibu wa Chadema Kinondoni wakielekea kwenye mkutano wa hadhara Mjini Geita ambapo atakabidhiwa kadi yake mpya ya CHADEMA na Katibu wa Mkuu wa chama hicho Mh. Wilbrod Slaa,


    Kwa Mujibu wa Mh. Lema, kesho atawatangaza Madiwani wengine wanne wa Jimbo la Sengerema (CCM) wakiwa na wenyeviti 22 wa vitongoji pamoja na wanachama wao ambao kwa pamoja wamehamua kukihama Chama cha Mapinduzi na Kuhamia CHADEMA wakilalamika kufilisikia kimawazo na kimtazamo kwa kilichokuwa Chama chao.

    Sikiliza Arusha Mambo FM, tembelea www.arushamambo.com click ''Sikiliza Arusha Mambo FM..." na tutajiunga na na wenzetu walioko eneo la tukio ili kuwaletea mahojiano ya moja kwa moja ya kuhama kwa diwani huyo.

    Source Arusha Mambo.
     
  3. jacksonmakala

    jacksonmakala New Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya Lugata Sengerema Bw. Adrian Chiziba amejiunga na CHADEMA rasmi. Hii ni katika mkutano wa hadhara unaofanyika Geita chana huu ukihutubiwa na Dr. Slaa na Godbless Lema.
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nape maji ya Shingo
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    God Bless Lema.
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngoja waone moto wa maombi ya Lema walidhani Mungu ni Athumani!
     
  7. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanyaga twende......Pipoooooooooooooooooooozzzzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh hivi huyu Lema ana ushawishi gani hasa?
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Nasikia anataka kufufua chama chake...
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukombozi umetimia!!
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Sauti inasikika nyikani...
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    aisee hii haiajapata kutokea
     
  13. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunasubiri wawe wengi
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna watu humu JF watafukuzwa kazi! Hakyanani nawaambia maana ninajua huwa wanafikisha taarifa za uongo kwa wakubwa zao! Nape, timua wote hao nawe ujivue gamba ujiendee zako CCJ.
     
  15. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hakuna marefu yasiyo na mwisho, yaani CCM ndo inakufa kifo kibaya namna hii! Hii nafikiri ni dhambi ya kuiua Tanganyika kwa makusudi. Kaaaazi kwelikweli!
     
  16. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    khaaa!
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    nasubiri kauli ya Nape
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ngereja... where are you? Aliyekwambia msukuma mshamba nani?.. thanx my bros & sisters
     
  19. h

    hans79 JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    msharaha wa dhambi ni mauti,ohhhhhhhhh marehemu CCM dhambi ya dhuruma imekufikisha hapo!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nape sema na hawa sasa!
    Nape acha roho ngumu njoo kwa makamanda tukakomboe nchi
     
Loading...