Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Kata ya Sombetini (CCM, Arusha) ahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Apr 18, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wanamaker JF Leo diwani huyo ameukana udiwani alioupata mwaka 2010 Lu iris chama cha mali dusk na kuhamia CHADEMA......
     
  2. C

    Cupid 50mg Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba linaelekea kwisha.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wanaanza mmoja mmoja.but cdm iwe makini tusije tukawa tunawafungulia zizi fisi wenye uchu tukidhani ni kondoo wenzetu, mwishowe tukakuta zizi halina kitu zaid ya mabaki ya mifupa na kinyesi cha chokaa.
     
  4. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magamba kwa heri A-town.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wananchi wanahitaji mabadiliko,kama hawatayapata ndani ya ccm watayapata nje ya ccm by nyerere,1995 dodoma
     
  6. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nashindwa kuamini upepo M4c unavyoanza kusika kasi. Millya atakuja na wengi ngoja tusubili.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Fisi hawezi kuacha mfupa, bila sababu. Huyu ni mtu makini, kaacha udiwani? sio wa kubezwa, hawa ndo wakombozi wa hii nchi. CDM mtumieni vizuri huyu.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kilewo hebu funguka.Mbona imeshawahi kuvumishwa mara kadhaa huyu diwani ameikana ccm lakini baadaye inakanushwa? Funguka mkuu tuanze shangwe.
     
  9. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama cjakupata iv, yan umenichanganya kata ya sombetin mara tena luris, iwekee nyama basi breakn newz yako, ila M4C hatari.........
     
  10. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Arusha tunawapongeza sana viongozi ambao kwa dhati wameamua kuwa katika historia ya ukombozi wa nchi, CCM iwe na dhambi au la, lazima ife kwani ni kama mzee wa miaka 100 na zaidi hahitaji kuugua ndo afe, si siku nyingi tutamka asubuhi tutatafuta CCM tusiipate, tayari itakuwa imekufa.
     
  11. k

    kagame Senior Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi ndizo dalili za gamba kumalizika, na mwendo wa makada wa CCM kuhamia CDM si kwa Arusha pekee bali muda si mrefu toka sasa kuna kada almaarufu wa CCM Iringa naye atabwaga manyanga na kujiunga Chadema, kwa wakati huu anajipanga huku cdm mkoa wa Iringa ikiandaa protocol pamoja na siku maalumu ya kumpokea, Magamba chaliii.
     
  12. s

    sheky Senior Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Once again care should be taken, iweni makini isije ikaja kuwa ni mwanzo wa vurugu na matata kwa chama kinachohitaji kujijenga na kupata wanachama na viongozi makini. vinginevyo ikiwa ni kwa jema basi ni wakati wa mavuno, maana mazao tayari.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    Lazima ccm imfie baba mwanaasha.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Magamba yanavuka tuuu! Pipozzzzzz!!
     
  15. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waache wenye maono watende yale yawapasayo kuyatenda. M4C, Mungu ibariki Tz, hii nuru waangazie wote, hao ambao wameleweshwa na fedha za ufisadi.
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Siamini habari hii mpaka hapo ntakapoamini!duh arusha sasa ijitangazie uhuru tu ndio kilichobaaki
     
  17. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna nini hapo Aruha baada ya kesi ya Lema??
    Ama ilikuwa lazima mbegu ioze??

    Kilewo hebu weka hii mambo sawasawa na kama ni uongo ulaaniwe!!
     
  18. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kilewo tuongezee nyama kwenye hii newz amejiunga lini wapi na ni kiongozi gani kampokea kwani taarifa zake zimeripotiwa mara nyingi humu bila mafanikio.
     
  19. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    vasco dagama anajua hayo au bdo anakula bata na maximo.
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    CCM angalieni sasa..........watanzania wameshawashtukia sana. Hadi wazee wameshtuka mweee
     
Loading...