Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa kata ya Mwawaza jimbo la Shinyanga mjini (CCM) afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Nov 2, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya mwawaza jimbo la shinyanga mjini amefariki dunia baada ya kupata ajali ya pikipiki

    source; mimi mwenyewe niko eneo la tukio
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    R.I.P diwani, nina ombi maalumu inapotokea suala la kifo suala la Magamba na Magwanda tuweke pembeni tuwe wamoja kwani kila mtu atakufa. Kuwa Magamba au Magwanda siyo symbol ya superiority au inferiority wakuu.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    sumatra hawaoni hizo ajali za pikipiki zinavyotumaliza?wao wanakimbilia kuifungia dar exp
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ajali zitatumaliza! R.I.P
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    R.I.P Diwani,tulikupenda ila Mungu amekupenda zaidi!Ila mkuu ni vizuri watu wakajua alikuwa chama gani,sema labda maneno kama magamba au magwanda yasitumike na badala yake yatumike majina sahihi ya vyama kama ccm au chadema
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Oh diwani!! Kwanini CCM hawakumnunulia gari kutimiza majukumu yake? RIP
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sisi tupo pale kuhakikisha kama kweli amekufa ili CDM tuchukue kata yetu, Yeye RIP
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    R.I.P diwani!
    Hiyo ajali imetokeaje? Nani alikuwa anaendesha pikipiki?
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo hii bado ni tetesi-badilisha heading yako mkuu
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    R.I.P. Diwani.
    Mzee wa Rula, Issue siyo Superiority au Inferiority, Issue ni Kata liko wazi wapambanaji wakapige kambi kulikomboa!
     
  11. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    hiyo sasa ni mali ya pipozzzzzzz
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, nguvu kazi ya taifa inapotea tu, weee mchina wewe jamani!!
     
  13. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angekuwa mbunge nikacheki mahelkopta
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo kwenye red umetuchanganya! Inamaana bado hajapelekwa mortuary?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Rest In Peace Diwani! Na bila shaka magamba watakuenzi!
     
  16. E

    Exaud Minja Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia usimzushie kifo kabla. Unatakiwa ufuatilie kuwa na uhakika na habari yako. Kupoteza maisha kwa mtu mwenye famillia yake sio kitu cha masihara jamani kuna wataomtegemea, achilia mbali wapiga kura wake.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rest in Peace Diwani wa gamba
     
  18. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kafa mmoja tu? mimi nadhani walikuwa wamepakizana ili wote walale salama. Magamba nuksi.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Ingawa alikuwa ni Gamba R.I.P diwani.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwingine tena?? Kwakweli huu ni mwaka wa madiwani anyway bwana amekupenda zaidrest in peace mkuu.
     
Loading...