Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Kata Ya Mondo Kondoa Dodoma asema ALOMTEKA DR. ULIMBOKA NI SHUJAA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nhassall, Jul 27, 2012.

  1. n

    nhassall Senior Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyemteka Dr. ULIMBOKA NI SHUJAA
    WANGU WA KARNE"

    Kauli ya Diwani wa Kata ya Mondo-Kondoa,Dodoma(CCM) Namnukuu..........
    "SIKU YA MASHUJAA NA SHUJAA WANGU WA KARNE...

    Jana ilikuwa Siku ya Mashujaa Tanzania. Siku ambayo huazimishwa kila mwaka kuwakumbuka mashujaa wetu ambao wametoa mchango mkubwa wa kuikomboa Nchi.

    Kwa upande wangu Shujaa wangu wa Mwaka na karne hii. AMBAYE NTAMKUMBUKA NI YULE ALIYEFANIKISHA NA KUMTEKA DKT ULMBOKA.

    Aliyemteka Dkt Ulimboka ameleta Ukombozi mkubwa kwa watanzania masikini na hasa wagonjwa ambao walikuwa wakifa kwa sababu za mgomo wa Madktari Kudai Mishahara Zaidi.

    Kwangu mimi Dkt Ulimboka ni Msaliti wa Taifa lake. Na aliongoza mgomo haramu ulioua watanzania wasio na hatia kwa Tamaa zake.
    Tangu Shujaa huyo alipomteka Ulimboka afanikishe Azma yake alikomesha mgomo na Mijadala yote ya madaktari na mpaka sasa Haisikiki tena


    HONGERA SHUJAA WETU WA MWAKA KWA KUKOMESHA MGOMO."

    Mwisho Wa kunukuu.................

    NAOMBA MNISAIDIE NYIE MMEMWELEWAJE NA HII KAULI YAKE?
     

    Attached Files:

  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hivi hajui kwamba haitakiwi kujadili maana kesi iko mahakamani?
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sina cha kumjibu mwehu kama huyo
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo diwani hata siku mke wake akibakwa, atamwita mbakaji ni shujaa.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona ana njaa sana hadi anatia huruma, ondoa picha yake bana, anadhalilika!
    [​IMG]
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anaitwa nani?
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna waliopoteza wake, watoto, wapendwa wao hakika mtekaji wa Ulimboka ni shujaa.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Awasiliane na afande mapunda ampe ushauri ni nini cha kusema anapokuwa mzima.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na hata akibakwa yeye atasema mbakaji ni shujaa
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Jifunzeni kuheshimu maoni ya watu
     
  11. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanaume abakwi......anaingiliwa kinyume na maumbile tu
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngoja niondoke tu nami nisije nikapigwa ban
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyu atakuwa hamjui baba ake
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona watu waliokufa ktk meli iliyozama hivi juzi waziri husika apoulizwa na ajazeera kuwa ni uzembe wa serikali yeye alijibu ni mipango ya Mungu?
     
  15. n

    njem Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaonekana kijana kumbe UMEZEEKA AKILI NENDA KASOME CCM HAWAJA SOMA NDO MAANA WANAPEWA VYEO OVYO
     
  16. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aende muhimbili akaone mgomo upo au haupo,toka lini nyani aliopo porini akakujua mjini? labdakapelekwe na mtu
     
  17. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha na huyu c mara kwanza kuropoka na kuukwaza uma, pia humu JF alshawah kulumbana na Wana JF Bada ya kuambiwa kuwa ana njaa na Uongoz UVCC ntawapa links hapa.
     
  18. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi hili nalo ni oni? kwel kichwa knamatumiz mengi!
     
  19. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kubakwa kubakwa tu no matter what!
     
  20. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mim kama ni ban leo nipgwe tu, but ctatukana mtu hapa.
     
Loading...