Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa kata ya maroroni akataa kusaini mkataba wa uchimbaji visima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Apr 5, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heshima Mbele kwa wanabodi, katika kile kinachoenekana ni siasa za maji taka na kukwamisha ahadi za Mbunge mteule wa Arumeru Mashariki ya kuchimba visima katika kata ya maroroni diwani wa kata hiyo kwa tiketi ya CCM Bw. Kaaya aligoma kusaini mkataba wa uchimbaji wa visima hivyo hali iliyopelekea katibu wa CDM Wilaya ya Arumeru kusaini kwa niaba ya diwani.Huyu diwani amekuwa akituhumiwa kukwamisha miradi mbali mbali ambayo huletwa na wahisa na wakati mwingine hata kutumia vijana kuhujumu hiyo miradi.
    Mytake:Hivi madiwani kama hawa ambao wanakwamisha shughuli za maendeleo wapo kwa ajili ya nani?
    Nassari kama anatembelea Jf jihadhari na hawa madiwani wa CCM Wamedhamiria kukwamisha utekelezaji wa ahadi zako wakihamini kuwa wewe una kiungo na wapiga kura wako.
    Nawasilisha
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kuchimba kisima kinaitaji sahihi ya Diwani na kama asipo saini kisima hakichimbwi?
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ritz umerudi?habari za safari......
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    We mzee kaaya kore satana ro, (una shetani?) tangia kuumbwa kwa ulimwengu hatujaona maji then leo tumepata neema unaleta use...hivi nyie ccm roho za watz ni mali yenu, na tutakuja ichoma nyumba yako ngoromiko mkubwa.
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nashangaa eti lazima diwani asaini kwani kinachimbwa shambani kwake? Madiwani wa CCM wa Arusha wanakera sana kwani hata kule Olasiti eti diwani alikataa kupokea msaada wa madawati kisa kuogopa kuhujumiwa kisiasa. Hawa jamaa wamekuwa na kiburi sana wakati hii misaada ni kwa ajili ya wananchi wala si familia zao.
     
  6. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujinga umekula kichwa chake chote
     
  7. W

    Wangama guy Senior Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba wananchi wa kata hiyo walijue hili suala, ili wafaham aina ya diwani walio naye. Huyo diwani ana roho ya kisokolokwinyo! Aache tabia hiyo mara moja!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Haihitaji kibali cha Diwani Mbunge kutekeleza au kufanya shughuli za maendeleo kwa wapiga kura wake!
     
  9. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hakuna kilicho kipya hapo. Yaani mara hii mmesahau kama wanene hao waliahidi kuwa ikiwa Wana-Arumeru watamchagua Mbunge Nassari jimbo hilo litakuwa likizoni. Ninyi mlidhani ni likizo ipi kama si hujuma za kipuuzi kama hizo? Dawa yao ni moja tu. Ni kuwashitaki kwa waajiri wao (Wananchi) ili utaratibu madhubuti uwekwe tangu sasa kuwachinjia baharini kupitia sanduku la kura mara tu fursa itakapopatikana.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Huyo diwani hamnazo kweli, anahisi asiposaini itashindikana? Imekula kwake, wananchi watakunywa maji na yeye kuonyesha anapinga asinywe maji hayo!
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mnawaendekeza kweli hawa watu; kwani walitaka kuchimba kwenye nyumba yake au shamba lake?
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole Ritz, Duhh tumekumiss. Kwanini rafiki yako anakataa kusaini. Ukubali yaishe. Kwanza amebakiza miaka mitatu tu ya udiwani.
     
  13. L

    Loomu Senior Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa yao ni kuwatupilia mbali
     
  14. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni nzuri kwa diwani kukataa kusign, ilikuwa hivyo hivyo kwa Dr.Slaa baada ya uchaguzi wa 1995, madiwani wengi walijitokeza kukwamisha ahadi zake, uchaguzi wa 2000 ulikuwa wa kuwafukuza madiwani wa ccm katika h/shauri ya Karatu. Hila za ccm siku zote zinaangukia pua!!!!!!
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,061
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    Nassari itisha mkutano wa hadhara kata husika, uwe na mkataba huo mkononi, uwaambie kinagaubaga wapiga kura kuwa anayepaswa kusaini mkataba huo kisheria ni diwani kwa niaba ya wanakata (wakazi wa kata) na uwaambie jinsi diwani huyo wa ccm anavyohujumu maendeleo yao kwa maelekezo ya chama chake. usichelewe tafadhali
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili uichague ccm inakubidi uwe kichaa.
     
  17. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wengine bana watu wanapata kitu adimu ye analeta zengwe iyo sehemu ina shida ya maji ye hakuliona hilo before au ndo walewale
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Diwani kama huyo adhabu yake ni kupigwa mawe hadi afe.Yaani yeye anataka watu wafe kwa kiu, basi auwawe yeye.
     
  19. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Anaogopa kutofautiana na wenzake ndani ya Chama Cha Maga.mba, si unajua magam.ba mtaji wao ni umasikini wa Watz
     
  20. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunasaini karatasi tu. Ila kisima tunachimba miamba ya MUNGU. Huyu diwani naona akili imesokota kama kanda za zamani (VHS).
     
Loading...