Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Chadema Tangazo la Fiesta

Discussion in 'Entertainment' started by Giddy Mangi, Jul 8, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inanipatia wasiwasi kuwa diwani wa Mbeya mjini amekiuka msimamo wa Mbunge wake Mh Joseph Mbilinyi kuwa Fiesta chini ya Clouds Fm hawatakwenda Mbeya kwa madai kuwa ni Mafisadi na wahujumu miradi ya watu wengine ikiwemo Project ya Malaria ambayo ilikuwa mali ya Mh Joseph Mbilinyi Maarufu kama Mr II
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Fiesta ni social event na sidhani kama kwa namna yoyote ile kuna haja ya kuunganisha na siasa za maji taka

    kwa fiesta, sugu alikosea na ndio maana kakaa kimya
     
  3. 2

    2nd edition Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kupingana na msimamo wa mtu au mbunge ni jambo la kawaida na haina shida kosa ni kwenda kinyume na msimamo wa chama au maamuzi ya chama.....kwani hata wewe hujawahi kikiuka msimamo wa baba yako au kamaa yako yoyote?
     
  4. Chaser

    Chaser Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wenzetu naona wameshaanza kutofautiana, na hii ni dalili kuwa chama kina ufa mkubwa. Usije ukashangaa huyo diwani Geoffrey Kajigili akampinga Mbowe kufanya maandamano yao yasiyo na tija. Ha ha ha ha ha ha
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbunge hajui job description yake.
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Clouds ni mabingwa wa fitna...wamefanya makusudi kuwarekodi Zitto na sasa diwani wa Mbeya (CDM).....
     
  7. mkongojoli

    mkongojoli Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimeamini mkuu kweli Clouds ni mabingwa wa fitna, Sugu aachane nao tu.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Sugu kachemka,period...
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu naona umekuja kama wenzako

    karibu sana, mkishamalizika mleteni kabisaaaaa katibu mkuu wenu
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we ni kibogoyo wa ubongo.
    siku tisini zimeisha wakumbushe magamba wachangamke kabla hatujaanza maandamano.
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa Mkoa/Mkuu wa Wilaya wana mamlaka ya kuweza kuzuia mikusanyiko ya aina yoyote katika Mkoa/Wilaya, na sio Mbunge!
     
  12. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Eti nimesikia jingle nyengine, Sugu mwenyewe akihamasisha watu kwenda fiesta , inaonekana ni ya siku nyingi kipindi yuko nje ya nchi. Kweli Clouds n wazee wa fitna,
     
Loading...