Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA mbaroni kwa KUMBAKA YATIMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Feb 17, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya kijitonyama (Dsm) ambaye pia ni mwenyekiti wa serikali ya mtaa wa Ally maua kupitia CHADEMA Juma Athman Uloleulole, amedakwa na polisi na kufikishwa kituoni kwa kosa la kumdhalilisha kijinsia yatima na baadaye kumuomba rushwa ya ngono.

    yatima huyo aitwaye Sylvia Kigola (19) alienda kulalamika polisi kwamba alipoenda kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa wa Ally maua kuandikiwa barua ya dhamana kwa ajili ya kwenda kuomba kazi ndipo mwenyekiti huyo alimgeuzia kibao na kumbaka.

    Amefunguliwa kesi jalada no.KJN/RB/1117/2012.

    Tukio hilo lilishuhudiwa na waandishi mbalimbali wa habari akiwemo wa ITV.

    Source:taifa letu Tarehe 17.02.2012 ukurasa wa kwanza.

    My take:Ni aibu kwa kiongozi wa umma kufanya kitendo kama hiki.hatua kali za kisheria zichukuliwe baada ya kuthibitika.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna wakati, kosa la mtu liwe la mtu mwenyewe lisiunganishwe na dini au chama anachofungamana nacho.


    maana hakuna chama au dini ambayo inafurahia maovu
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ikithibitika na mahakama Chama kichukuwe hatua Mbona wizi wa akina fulani unahusisishwa na CCM
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    binti huyo alieleza kuwa wakiwa chumba no.D katika guest iitwayo Hisani badala ya kumwandikia barua anayohitaji,mwenyekiti huyo alianza kumweleza kuwa anampenda sana kimapenzi na kwamba asiwe na wasiwasi na zaidi ya hilo atamfanyia mambo makubwa huko mbele ya safari
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa tunazungumzia yatima kubakwa au hujasoma uelewe brother,be great thinker
     
  6. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Minafikiri huyo ni msichana wa umri wa miaka kumi na tisa ( 19 )na sio yatima anglia Rais wa migomo
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M.a.g.a.m.b.a. at work
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I don't condone this barbaric act, lakini huyo binti nae alikwendaje guest house? Kama ni kweli aliingia chumba cha guest house wakati shida yake ni ya kiofisi then tatizo ni kubwa zaidi kwa Watanzania kuliko nilivyokuwa nafikiri awali! At 19 years binti asing'amue kitu ambacho kingekuwa most likely kutokea kwa yeye kuingia faragha wakati tatizo lake ni public?
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sitii neno!!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweliiii
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo unafikiria kwakutumia masaburi kabisa wala hata jf haikufai unatakiwa upite mchujo na kuondoa baadhi ya memba kama wewe
     
  12. p

    panadol JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vizuri sana kama unajua kosa la mtu au tabia ya mtu binafsi huwezi husisha na dini yake au chama chake,kumbe ata hawa jamaa wa CCM wanaoharibu hawatumwi na chama ni tabia zao wenyewe na ndiyo maana ikithibitika kiongozi amekosa au kusemwasemwa na watu kwa jambo fulani CCM ata kama haijathibitishwa chama kinamwambia akae pembeni asipotoka chama kitamtoa kwa taratibu zake zilizopo!
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwahiyo mwandishi wa ITV alikua akishuhudiwa Binti akibakwa ama....................

     
  14. n

    ngony Senior Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tabia ya mtu binafs haiwakilish tabia za chama,kabila,wala dini. km kosa ametenda achukuliwe hatua kali.
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ikiwa ni pamoja na kufukuzwa Udiwani. Hatuwezi kuwa na kiongozi bakabaka... Tunapokuwa kiongozi kuna haja ya kubadili tabia coz wengine wanaweza kuja hata kwa nia mbaya ya kukuharibia kisiasa...
     
  16. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimekubaliana na wewe kwa hili, ila shida ipo pale tu taratibu zilizopo hazitumiki. Kulindana ndio kunaviponza vyama vyetu hasa Magamba, tujaribu kuangalia hata ile confidence ya Nape kuzunguka mikoani na Operation vua Gamba..output zero only Rostam aliamua mwenyewe kuondoka..na kwa sasa Nape wala hasubutu kuingelea tena hiyo kitu kwenye jukwaa...
     
  18. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana hawa jamaa hawaoiiii?? Ndio kazi yao! Mnyika, Sugu, kabwe na Kikongwe, oeni jamani msije mkafanya kama huyu mheshimiwa diwani!
     
  19. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Myaka 19 ni mtu mzima, kwa mjibu wa sheria za nchi yetu, kama waliridhiana ni swadaktaaaa!. Pia mazingira ya kwamba alienda mwenyewe hadi kuingia gest uckute kulikuwa na makubaliano mazuri.

    Nachelelea kumlaumu jamaa uckute wabaya wake ndo wamemtibulia dili (maji taka!). Labda kama alijaribu kumlazimisha kwanamna yoyote ile, lakini kwa umri hiyo ni chakula tosha kabisaaa!
     
  20. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na hii inakuwa applied ,inapotekea mtuhumiwa ni wa chadema tu,kazi kweli kweli
     
Loading...