Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA mbaroni kwa Kuchoma Nyumba Geita

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Posho, Aug 17, 2011.

  1. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani wa CDM na wanachama wengine 9 wanashikiliwa na Polisi kwa Kuchoma nyumba ambayo walidai ipo kwenye kiwanja kwa ajiri ya kutengeneza stendi ya Mabasi! Wakiwa kwenye mkutano wa hadhara wa CDM,walikubaliana wakateketeze nyumba hiyo,ndio maandamano yakaelekea kwenye nyumba hiyo yakiongozwa na Diwani huyo!

    Source: Taarifa ya habari ITV na TBC1 Usiku saa 2
     
  2. K

    Karry JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa jamaa mbona wanatuletea siasa za kishamba namna hiyo hatua kali zichukuliwe dhidi yao
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wachukuliwe hatua kisheria,kamanda Barlow wahukumiwe kama waharifu dhidi ya mali(crime against property)..hizi ndio siasa uchwara.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    haya ni matokeo ya serikali legelege huyo mganga alie kuwa anakalia hicho kiwanja ambacho kilipaswa kuwa standi/soko alitakiwa kuondoka mahali hapo tangu 1994 leo 2011 ulitaka wananchi wafanye nini, je wananchi wana asthirika kiasi gani kwa kung'ang'ani kwake kwenye kiwanja hicho, huu siyo muda wa kubembelezana...Ndiyo maana huwa nina mkubali magufuli linapofikia swala la kutekeleza kuwa hajing'ating'ati....
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Madhara ya nchi kukosa siasa safi na uongozi bora ni makubwa sana. Tuendako JK anaweza kuleta janga la kitaifa kwa kutofanya maamuzi magumu na makini badala yake analea mafisadi kuanzia serikali kuu mpka serikali za mitaa. Wananchi lazima watafikia mwisho wa uvumilivu. Dalili zimeanza. Wala chadema wasilaumiwe kwa hilo.
     
Loading...