Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Chadema azuia magari ya kwenda kwa babu kutozwa ushuru Arusha

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwan mpambanaji, Apr 2, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi kwenye eneo la Kilombero,kata ya levolosi kulikuwa na kasheshe kubwa kati ya Diwani wa Levolosi kwa tiketi ya CHADEMA kamanda Nanyaro,na wakala wa kampuni ya KMPL aliyekuwa anatoza ushuru wa maegesho.
    Diwani huyu aliwakataza kutolipa maana ni kinyume cha sheria,na hakuna kampuni yeyote iliyopewa tenda ya kukusanya ushuru kwenye eneo hilo maana sio stendi bali ni kituo cha kuratibu magari yanayoenda kwa babu,na kitendo chochote cha kutoza kodi kitapandisha nauli za kwenda kwa babu zaidi,baya zaidi huyui wakala hajapitishwa rasmi na vikao vya baraza la madiwani,wakala akakataa ndipo diwani akaita polisi na wakala kupelekwa kituo kikuu cha polisi,nako huko OCD akakataa kuwaweka ndani ndipo huyu kamanda Nanyaro akamweleza DC na sasa hawa wakala wapo ndani.
     
  2. B

    Boca1 Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo ni neno
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,652
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    hao mawakala walizoea kufanya kazi "as usual" hyo ndo CDM..
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,safi sana watendaji kazi wapo kazini
     
  5. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamamdo Mdogo kabisa tumemkubali!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,023
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kodi zote tunazolipa kwenye mafuta bado wanaleta vi ushuru vya kijinga!safi sana diwani
     
  7. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Makamanda nawashukuru wote kimsingi nilikuwa niwajuze yaliyojiri ila naona mmepata habari yote,ni kweli huyu wakala alitoza ushuru kinyume cha utaratibu eti kwa kuwa tu yeye ni wakala wa kukusanya ushuru kituo kikuu cha mabasi,
    Nilimsihi kwa kistaarabu kuacha akakaidi hivyo nikaita polisi,akapelekwa kituo kikuu cha polisi.Kama ambavyo niliwahi kusema huko nyuma,kwangu mimi udiwani ni utumishi,na daima nitatetea maslahi ya watz bila hofu wala uoga
     
  8. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Hilo ni Bonge la Goli ... Hapo kwa mara ya kwanza nimeikubali Chadema
     
  9. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Komredi Nanyaro nimekukubali, hakuna kulala mpaka tunamtoa mkoloni mamboleo lazima Fisadi Kikwete na genge lake la wahuni wang'oke ufisadi uwe kikomo katika kuwanyanyasa watanzania
     
  10. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii nzuri.. huyo wakala alitafuta easy target ya kujipatia pesa bila kufuata taratibu.. alijua labda nako kilombelo ni standi kuu. Wizi mtupuuuu.
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Huyo wakala ni MWIZI! kazi nzuri mh diwani.
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Well done Mheshimiwa....People's........
     
  13. wasaimon

    wasaimon R I P

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda tunakukubali na hivyo ndivyo inavyotakiwa kwani kama kapewa kibari cha kukusanya ushuru standi iweje aende sehemu ambayo haimuhusu. Lakini nikuulize juu ya hawa watoza ushuru hivi ni haki kutoza ushuru kwenye makazi ya watu kama Makao mapya na Levolosi?
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Angekuwa diwani wa CCm angeshinikiza ushuru utozwe halafu baadaye mgawo uende kwenye kile chama cha kidumu fikra ah za nani vile aha basi hata chama chenyewe nimeshaanza kukisahau kwenye memory Q yangu
     
  15. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuwa kiongozi ni kuhakikisha maisha yanakuwa nafuu kwa wale unaowaongoza na wewe umefanya wajibu wako,nasikia CDM Arusha maeneo waliowachagua wanakula matunda ya uongozi bora,maana siku moja mama mmoja alinieleza hata kusainiwa fomu zao zinahitaji sahihi na mihuri ya kata au mwenyekiti wa kijiji nyinyi mmeondoa malipo yote hili ni kweli? kama kweli mdumu milele maana walalahoi ndio walikuwa wanakamuliwa na viongozi wa CCM.
    kama kweli mmezamilia kuwakomboa watu wa chini basi nawatakia muendelee kuongozi mpaka mna kwenda kaburini.
    Pia hayo mazuri ambayo nimesikia kama ni kweli myatangaze ili watanzania tuelewe kazi yenu na manufaa ya nyinyi kuwa viongozi katika taifa letu
     
Loading...