Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA ashusha bendera ya CCM na kupandisha ya Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 16, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [h=6]Jamaaa namkubali sana kwa ujasiri huu..

    "Nipo Kituo cha Polisi Moshi nikiandika maelezo kuhusu tuhuma za kushusha bendera ya CCM kwenye ofisi za serikali ya kijiji chekereni na kupandisha bendera ya Taifa! Niko tayari sana kwa hatua zitakazochukuliwa".
    [/h]Alberto Msando through Facebook
    Diwani wa CHADEMA Kata ya Mabogini, Moshi Vijijini
     
  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watatisha kwa maneno ya ukali tu, hawana mamlaka ya kuchukua hatua yoyote.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kuna watu bado wanafikiri bado tuko zile enzi za chama kushika hatamu.Diwani hongera sana!
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thank you.
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Hii nchi inataka viongozi kama wewe,iam real proud of you kamanda!
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Safi, sana tu.

    CCM wameifanya nchi hii kuwa shamba la bibi. Kamanda Albert ni mwanasheria makini, anajua alichokifanya na ni vizuri wasomi kuiga mfano huu badala ya kuchumia tumbo. Ni mnukuu Hon. Rev. Peter Msigwa "tusikubali akili kubwa kuongozwa na akili ndogo".
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Asante Wakili Msomi Albert Msando. Wataelewa tu hawa jamaa zetu...tara.......tibu
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi njema na yafaa sana
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hongera kaka kazi nzuri:
     
  10. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatafuta cheap popularity hana lolote huyo eti na yeye atokee kwa gazeti na tv
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Utamfananisha na Lusinde au Mchemba?
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa hapa kata ipo chini ya nani?
     
  13. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi ninavyofahamu,bendera ya taifa ndo inatakiwe iwekwe kwenye ofisi za umma.Sasa hili gamba lililo comment hapa juu lina maana gani au ndo udhaifu wenyewe?

    Eti cheap popularity,ni nani mwingine aliyewahi kuufanya uzalendo kama huu. nMaslahi ya taifa lazima yawekwe mbele na ndo maana hajaweka bendera ya CHADEMA bali ya taifa.

    Ndo unajiita KIBOKO YENU-kisichokuwa na fikra huru always!
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Una maana lile jemba la uzinzi?
     
  15. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo haujaona tatizo mkuu!? kweli ccm mmechoka kuongoza nchi!
    sometimes ni ustaarabu kukaa kinywa si kushabikia kila kitu!
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du bado uko enzi za mwaka 47?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Safi sana mtoa mada na hongera zake huyo diwani amefanya kwa vitendo!

    Ofisi ya kijiji bendera inayotakiwa ni ya taifa siyo ya chama.
     
  18. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu msando uko right. ofisi ya serikali ya kijiji ni ya umma sio chama. km ingekuwa ni ofisi ya chama cha mapinduzi ya kijiji kweli lingekuwa ni kosa. polisi waliokuandikisha maelezo watakuja kujibu mbele ya wananchi very soon. hakuna mwanzo usio na mwisho.
     
  19. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jadili hoja usijadili mtu. Je, ni sawa bendera ya CCM au chama kingine cha siasa bendera yake kupepea/kupandishwa katika ofisi ya serikali? Haujui kuwa mfumo wa chama kimoja aka chama kushika hatuma ulipita? Kweli wewe ni kilaza
     
  20. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hapana!!!!!!!!. Alichokifanya ni kitendo kizuri sana. Kwani katika ofisi ya Serikali ya Kijiji inapaswa kuwekwa bendera ya Taifa.

    Kumbuka tupo katika mfumo wa vyama vingi. Mambo ya Chama kusihika Hatamu yamepitwa na wakati.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...