Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA anena - Matatizo ya ugumu wa maisha HAYANIHUSU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 7, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kiongozi sipendi kuwa mnafiki. Matatizo yangu sio matatizo ya watanzania wengi. Na matatizo ya watanzania wengi sio matatizo yangu. Sipandi daladala. Silali njaa. Watoto wangu hawaathiriki na migomo iwe ya mabasi, walimu au madaktari. Kufilisika kwa mifuko ya jamii hakunishtui.

    Ujambazi haunisumbui sana kwa sababu ni silaha, nina walinzi, nina electric fence. Majirani zangu pia wanvyo vyote. Bei za sokoni hazinipi shida kwa sababu nanunua mahitaji yangu Supermarket. Barabara mbovu hazinikeri sana maana naendesha VX yenye air suspension! Foleni sio shida gari yangu in AC!

    JE ni sababu gani kama kiongozi inayonifanya nitoke povu kujidai naumizwa na matatizo ya watanzania? Ni kwa nini watanzania hawaoni uongo na unafiki wa viongozi wao? Kwa nini wanakubali tunawadanganya mchana kweupe?

    Msando Alberto - Diwani CDM kata ya Mabogini, Moshi Vijijini
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwenye akili timamu wata mwelewa aliimanisha nini...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Sometimes Yes sometimes No!
    Wewe unavyo, lakini shangazi, wadogo zako, Wajomba na mabinamu zako huko kijijini wana shida kama kawi!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hamaanishi kwamba anajivunia kuwa na navyo kama kweli anavyo bali anafikisha ujumbe wa Watanzania ambao masikio yetu yamejaa nta na macho yetu yana upofu kama tumemwagiwa acid
     
  5. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    El Toro, kwa nafasi yako ningetumaini ungekuwa wa mwisho kupotosha. Ila sishangai umeamua kuwasilisha kipande tu ambacho unajua kitapeleka hisia tofauti.

    Kipande hiki hujakiweka:

    @ Chacha. Nimekulia Kijiji cha Chekereni, Kata ya Mabogini. Nimesoma shule ya Msingi Chekereni. Uongozi pekee niliona na ninaoamini nastahili ni kuwa Diwani wa Kata ya Mabogini au Mwenyekiti wa Serikali ya Kijiji cha Chekereni/Mjumbe wa Halmashauri. Sio ubunge wala uwaziri. Sababu kuu ni kwamba naamini nina jukumu la kuisaidia jamii yangu kupiga hatua za maendeleo. Ni kwa sababu ni wanajamii hao hao kwa njia moja au nyingine wamenisaidia kufika hapa nilipo leo hii. Naamini kwamba kwa kuwa kiongozi ngazi ya chini naweza nikawa sehemu ya msingi wa maendeleo ya Taifa letu.

    Lakini nasisitiza kuhoji unafiki wetu viongozi (iwe CCM au CHADEMA) kujidai kwamba tunayajua matatizo ya wananchi kuliko wananchi wenyewe. Ni kwa sababu hatuishi maisha ya mwananchi wa kawaida ndio maana kila siku matatizo hayaishi. Ni wabunge wangapi watoto wao wanasoma shule za kata? Kwenye Kata yangu hakuna mtoto wa kiongozi hata mmoja anasoma. Hakuna mtoto au mke wa kiongozi anatibiwa Zahanati ya Mtakuja au Mabogini!

    Hicho ndicho ninachokisema na haitanisababisha nikae kimya kwa sababu mimi ni Diwani kupitia CHADEMA (kumbuka mimi sio Diwani wa CHADEMA). Ni Diwani wa Wananchi wa Kata ya Mabogini.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakukubali sana mkuu
     
Loading...