Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA aliyejiuzulu Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 16, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wana jf huko mbeya tumepata taarifa ya diwani wa chadema kujiuzulu,
    tunajua jimbo la mbeya limeshikiliwa na chadema,
    tunaombeni taarifa tatizo kubwa lililopelekea huyo jamaa kuachia ngazi,
    au anafata nyayo za gabachori rostam azizi?
    asanteni!
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tumetega masikio kupokea hizo taarifa juu ya huyo diwani,
    kama vipi tufanye mapendekezo ya replacement haraka, mbeya ni kambi yetu ya upinzani bwana, hatutaki mchezo.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    nimepata mawazo fulani inawezekana linahusiana na haya mambo ya magamba na maandamano?
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hao ni wale madiwani njaa. Anataka ajipendekeze kwa ccm wakija maandamano (matembezi ya hisani)
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    nilihisi kitu kama hicho,mbeya kaeni chonjo na mamluki wa ccm
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimewaza hivyo...na nahisi huyu atatambulishwa kwenye mkutano wao leo
     
  7. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni changamoto kwetu cdm, ni lazma tuwe na system ya kuchekecha wagombea wetu hadi kwenye ngazi ya vitongoji, la sivyo tutakuwa tunapata viongoz wetu wenye damu ya magamba, na baadae wana2kimbia.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni wakati muafaka kwa Chadema kutengeneza wagombea wake, haya mambo ya kunyakua viraka yanatesa, yataitesa sana CDM!
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna haja ya chadema kujisuka upya kuanzio vitongojini
    ccm wanachukua udahifu huu na kuufanyia kazi
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni kweli chadema inabidi wawe na kitengo chao cha intelijensia ili kuwachunguza wale wote ambao wanaomba kugombea uongozi kupitia chadema, vinginevyo hao mamluki yanayumbisha chama.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    siku zote mwanamapinduzi hafaidiki na mapinduzi yake sasa huyu mh. anataka kufaidika na mapinduzi wakati picha ndo lishaanza..

    ni bora magugu kujitenga na ngano mapema..
    viva la cdm!...
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa ndugu, hawa mamluki wanawaharibia chama, alafu niaminivyo mimi hapo mkono wa shitambala umefanya kazi, inabidi wawe makini sana!
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamaa wa magamba washaanza fitna zao.cdm wanahitaji kujitathimini kwa kina na kuwaangalia viongozi wao kwa ukaribu.
     
  14. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Anarudi kwao.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kwenye msafara wa mamba kenge huwakosi.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ndio gharama ya demokrasia
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wananchi ndio wenye solution ya hii tabia ya kigeugeu. Watu wamzomee kila kona atakayokatiza for the rest of his life. Unless watu wawe wakali tutaendelea kuwa na tatizo la mamluki lakini wakijua kuwa wananchi watawashughulikia hakuna kiongozi atakayethubutu. Shitambala yuko wapi?

    Inteligensia ya ndani ya chama sawa, lakini wananchi wawashughulikie vigeugeu. Kama huyu Diwani wampe HELL!
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wana jf huko Mby tupeni habari!
     
  19. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Amenunuliwa!
    Ili kuonyesha kuwa wapinzani hawana nia ya mabadiliko bali kujaza matumbo yao! I am sure they gave him good cash!
    CCM bado wanatumia ujanja wa miaka ile! bbada ya hapo wataaenda kuwaambia wananchi kuwa wapinzani hawaeleweki!
     
  20. dizbap

    dizbap Senior Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo ana MOYO wa MAGAMBA! mwache aende tu...! Wapo vijana wenye nguvu na MOyo na Chama chetu KITUKUFU.
     
Loading...