Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Chadema akamatwa na Bunduki

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by muhosni, Apr 17, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Channel ten wametangaza katika taarifa ya habari asubuhi hii.

    Mkuu wa mkoa wa Mara amemkamata diwani wa Chadema katika kata moja wilayani Serengeti akiwa anamiliki bunduki AK47 kinyume na sheria. Alikiri kwamba yeye na ndugu zake wamekuwa wakimiliki

    Alichukuliwa kutoka kikao cha madiwani akahojiwa na kukiri. Kisha akawapeleka kwenda kuwaonesha mahali alipoifukia

     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao ni wanaume wa kaz slaha muhmu
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Why wasimkamate RA kwa isue ya KAGODA? Bunduki kitu gani
     
  4. k

    kausha Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jambazi, haramia, muuaji, jangiri,
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .......Ni mtanzania wa kawaida kwahiyo hayo ni makosa binafsi yasiusishwe na chama.....cha msingi uchunguzi utafanyika tutajua ukweli..tusubiri...
     
  6. k

    kakini Senior Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni makosa ya binfsi sio chama mbona Chenge hamsemi????
     
  7. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli, hilo ni kosa la huyo Mh. Diwani kama yeye. Kwa vyovyote vile hilo kosa halina uhusiano na dhehebu lake la dini au itikadi yake katika chama chochote.

    Tuache ushabiki, tusimamie ukweli penye ukweli.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa alikuwa ameifukia ili iweje, au hajui sisi huku Arusha tunatawaliwa kimabavu....
     
  9. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    and why do u associate chenge,lowasa and rostam with cccm?? bogus kabisa wewe
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo unamaanisha badala ya kuifukia angekuletea huko arusha???!!!
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi ile ya ukiwaona dito iko wapi?
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chadema ni chama cha watu kama hawa, wasiofuata sheria wala kanuni
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu, kama ni swali jibu lake ni ndiyo....
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    1. Ditopile alikuwa chama gani alipouwa?
    2. Maokola Mjogo alikuwa chama gani alipokamatwa airport india akiwa na risasi za hiyohiyo AK47?
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Halafo toka lini mkuu wa mkoa akafanya Upolisi? Ndio kazi yake kweli?
     
  16. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sielewi ni vipi wengine wanakimbilia kufikiri inahusishwa na chama chake.

    Amesikika kwenye tv akihojiwa na mkuu wa mkoa akakiri kwamba anamiliki silaha aliyopewa na "jamaa mmoja". Kisha akaongoza msafara wa mkuu wa mkoa kwenda kuifukua

    Baadaye akasikika anaomba msamaha kwa wanakijiji wenzake

    Swali langu ni kwa nini kazi ya upelelezi na interrogation ifanywe na mkuu wa mkoa . Kisha kwa nini tv zialikwe kuanzia kumkamata, kumhoji, kukubali kwake, na kwenda kuifukua

    Kwangu mimi ilikuwa kama natazama igizo badala ya habari. Hasa RC alipokuwa ana act kama Rambo na vile alivyokuwa anasifiwa na mleta habari - Mabere Makubi
     
  17. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hapo lazima kuna kitu Ccm wamefanya, lazima!!
    Duh kuwa mwanachadema raha, yaani unapata excuse kwa kila kosa, ukisababisha watu wauawe ni kosa la Ccm kuchakachua, kukamatwa na silaha ni sisiem wamepanga njama, kiongozi kuhamia Ccm ni mafisadi wamemhonga.
    Halafu yakifika shingoni dawa ni kumkana tu. "Ni mwananchi mhalifu tu huyo haihusiani na Chadema" which is true, sema tatizo hiyo busara hujitokeza pindi Mchadema anapolitinginya tu. Siyo Msisiem...
     
  18. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nina wasi wasi huyu anaweza akawa pandikizi la ccm. Kwa nini ikawa kirahisi rahisi kukubali na kwenda kuonyesha ilipo na kukiri?
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyo walimseti hata kama angekuwa mwizi wa kweli asingejirahisisha kiasi icho na kuionyesha haraka, yote kwa yote ningefurai kama angetuletea huku arusha ssiku ile ya maabomu:alien:
     
  20. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni jipya hapa kukamatwa na silaha hakuna usiano na siasa. Kama anamiliki silaha kimakosa sheria itachukua mkondo wake na wala hakuna haja ya kumhusicha na CHADEMA.
     
Loading...