Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CDM Gibson Meseyeki auza Kata kwa CCM........

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Meitinyiku L. Robinson, Oct 29, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Diwani ya kata ya Olturoto kwa tiketi ya CDM ambaye kwa asilimia 95 amesabisha kata kwenda kwingine. Pamoja na jitihada zake za kutoa pesa zake mpaka kufikia kiwango chake cha mwisho huyu jamaa kaonekana kuwa nincompoop;

    Kimsingi huyu jamaa baada ya kutoa lile liRange lake likapigwa rangi za chama basi ameshaanza kujiona kuwa yeye ndiye kila kitu ndani ya Chama Mkoani Arusha na hakuna kinachoweza kufanyika bila yeye. Na amekuwa akijitunuku majina hasa lile la mfadhili mkuu wa CDM Mkoani Arusha.

    Jeuri hii na kiburi hiki ndiyo ilimfanya adharau viongozi wadogo wa Kata ya Bagata na hata Wilaya ambao ndio waliokuwa chachu ya CDM katika Kata hiyo kwa kuwabebesha tuhumu nzito na kutokana na hizo nguvu zake za pesa hakutaka hata kuwapa nafasi ya kusikilizwa jambo ambalo liliwapa hasira wanachama wengi hasa wa Sasi na kuamua kukihama Chama hicho.

    Jamaa amekuwa akijinadi kuwa ndiye Mbunge wa Jimbo la Arumeru na kama Chama hakitampitisha basi Chama nacho kisahau ufadhili wake na gari lakee arudishiwe. Kauli hizi ndizo zilizomgaribi na watu wameamua kumwonesha kuwa kwa tabia aliyonayo hata huo Ubunge ausahau. Hii inatokana na yeye kuonekana kutumia pesa nyingi kumbe anachotegemea ni kulipwa fadhila na Chama kwa kuteuliwa kuwania kiti cha Ubunge. Hivyo jamaa kunyukwa Bangata ni funzo tosha kwake na kaambiwa huo ni mwanzo tu.

    Viongozi wa ngazi za juu kuanzia Mkoa na hata Taifa wameonesha kumwogopa sana huyu mtu manake walifikishiwa malalamiko ila mpaka Kata inaondoka hawakuchukua hatua zozote ikiwa ni kwa kumwonya hata kwa maneno. Hivyo ni dhahiri kuwa nguvu za pesa zinaendela kudhihirisha namna zinavyotesa vyama vya siasa Nchini.

    Na nguvu hizi zimedhihirishwa na namna ambavyo Chama kiko tayari kupoteza ushindi na si kuwakwaza wale wenye kukisaidia. Yani Sabodo naye angeingia kwenye Siasa hali ingekuwa tete............ Gibson hongera sana
     
  2. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mbona hapo mwishoni unampongeza?
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mleta mada umetumwa na CCM ili kutaka kuvuruga watu humu JF.
    Bahati mbaya sana tumeshakushtukia mapema.
     
  4. o

    omwami Ta kulinda New Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakosea sana huyo mshikaji, kwa chama cha watu kama CDM mtu wa namna hii hafai.
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni pongezi ya dharau kwa unafiki wake alioufanya...
     
  6. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shondola,
    Hiyo kata "Olturoka" ni
    yako ya KUGHUSHI.
    Soma hapa Kata zote zilizo
    orodheshwa:-
    1.Bangata-Arush a
    2.Darajambili-A rusha
    3.Msalato-Dodom a
    4.Mpwapwa-Mpwap wa
    5.Magomeni-Bagamoyo
    6.Lwenzera-Geita
    7.Bugarama-Kahama
    8.Mwawaza-Shiny anga
    9.Vugiri-Korogwe
    10.Tamsta-Lusho to
    11.Makata-Liwale
    12.Mneromiembeni- Nachingwea
    13.Mlangali-Lud ewa
    14.Luwumbu-Make te
    15.Mpepai-Mbinga
    16.Mletele-Song ea
    17.Ipole-Sikong e
    18.Kiloleli-Sikonge
    19.Miyenze-Tabora
    20.Karitu-Nzega
    21.Mpapa-Mbozi
    22.Myovizi-Mbozi
    23.Lubili-Misun gwi
    24.Kilema-Kusini-Moshi
    25.Nanjarou/ Reha- Rombo
    26.Mtibwa-Mvome ro
    27.Mahenge-Ulanga
    28.Likokona-Nanyumbu
    29.Kitangiri-Newala
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi huyo mtu ni kirusi ndani ya CDM. Naamini atashughulikiwa soon.
     
  8. b

    blueray JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hii taarifa imekaa ki fitna fitna! Fitna ziko CCM na CDM tena! Wakuu mlioko karibu huko ebu chunguzeni mtupe ukweli
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Nov 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tuhuma zote zilizotolewa na Shondola hazina ukweli wowote, bali ni fitna na uzandiki mtupu.
    Kitu kilichopo ni kwamba aliyepost hii thread ni mmoja wa watu wenye nia ya kugombea ubunge, ama ana support mtu mwenye nia hiyo.
    Wameona katika idadi ya zaidi ya watu ishirini wenye nia Gibson ndiyo tishio kwa wote, sababu anafanya majukumu yake kuwatumikia wananchi kwa vitendo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...