Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa ccm nkoarua ajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkirua vunjo, Mar 16, 2012.

  1. m

    mkirua vunjo Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani wa ccm .emanuel langaeli wa kata ya nkwarua ,wilaya ya arumeru mashariki ajiuzulu
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sababu ni zipi za kujiuzulu mzee.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naamini ni mtu patriotic and visionary ndio maana kawakimbia magamba.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Thibitisha mkuu ili tuanze kusheherekea
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kampeni zimeingia mdudu..
     
  6. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    thibitisha mkuu!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ya kweli mkuuu???!!!
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Eheeeeee endelea sasa.....maaana thread yako yote nititle tu sema ajiuzulu.............

    Anza sasa:- Diwani wa nkoarua amejiuzuru...leo au jana.......kwa kile kinachosemekana kuwa ni...............habari kutoka ......zinasema .......diwani huyo alitofautiana na ..........katika suala zima la ................na hivyo ikamlazimu kujiuzulu na ...............kuhamia labda..............na ameeleza kuwa..................................Angalau tungekuelewa kiajana sasa unaripoti as if wote tuko Arusha na kila mtu atafuatilia mwenye.............hii ni JF na kwa sasa niko Masaka Uganda lakini ninauwezo wa kuwajulisha wenzangu walioko bukoba vijijini kinachoendelea huko so weka habari kamili ili niii quote JF kama reference wakute iko full.
     
  9. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    CCM wana mbinu nyingi wanaweza kuanzisha kitu cha uongo halafu kesho anatokea Mwigulu anasema CDM wamemsingizia diwani kujiuzulu na hiyo chapchap inadakwa na Jamba leo na TBC1. Sikatai inaweza kuwa kweli lakini athibitishe.
     
  10. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana ya tetesi. mimi nipo hapa Tengeru nitazifuatilia hizo tetesi kisha nitawajuza. kama nikweli nijue nasababu gani zimefanya ajiuzulu I mean I will give you full story.
    Ngoja niwahi
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    itakuwa tetesi tu
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Aisee mkirua mbona umesepa tena? confirm basi hii kitu
     
  13. i

    ibange JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli bomba sana. Peoplesssssssssssssssssssss Powerrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Amesoma alama za nyakati huyo kua Magambani kunanuka sana,lakn mkuu thibitisha ili tujiachie zaidi
     
  15. m

    mkirua vunjo Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    about an hour ago
    • 2 people like this.

      • [​IMG]Noor Hassan PIGO KWA CCM:
        DIWANI WA KATA YA NKWARUA ,WILAYA YA ARUMERU MASHARIKI ,EMANUEL LANGAELI ,
        AJIUZULUabout an hour ago via mobile · Like · [​IMG] 1


      • [​IMG]Aikarua Benson Silaa People !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!about an hour ago · Like


      • [​IMG]Henry Kilewo lazima wakaee hawo mabweraabout an hour ago · Like


      • [​IMG]Jullitto Sam Mengi amen ...GOD show themabout an hour ago · Like


      • [​IMG]Khalfan Zozi Nimeipenda hii!about an hour ago via mobile · Like


      • [​IMG]Hosiana Sumari Hahahaha! Watajiuzulu wengine hapo bado. Peopleeeez powerabout an hour ago via mobile · Like



    • Write a comment...





     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Confirmation please??...Nipo kaunta sijaagiza Tusker bado.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    One step forward
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kama za Mwakyembe kufariki usiku wa kuamkia leo
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    source of your information?
    Halafu inaonekana wewe una akili kama ya Mrema wa Kiraracha. unatoa taarifa nusu nusu we vipi mkuu?
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Anawaanda watu ki saikolojia kama tiss walivyoanza kwa Mwakyembe waone reaction ya watu itakuwaje.
     
Loading...