Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Ccm Monduli afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Mar 9, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya Engutoto Ccm amefariki tarehe 8 march 2011,CDM tujipange tuchukue kata hiyo.
     
  2. IFM

    IFM Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Za asubuhi wana JF.
    poleni wana engutoto na sisi tunajipanga kuchukua jimbo letu maana hakuna mlichokifanya.
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ungeanza na kuwapa pole wafiwa badala ya kusherehekea kifo.

    Sote tumetokea kwa Mungu na hakika kwake tutarejea; R.I.P. Mh. Diwani na poleni sana wafiwa.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Utu kwanza ndugu yangu, nadhani ilitakiwa uonyeshe japo uchungu wa kumpoteza binadamu mwenzako, hivi unajua uchungu walionao wapendwa wake. Sijaipenda hii
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    ifm mbona unatisha hivyo?.poleni wafiwa hilo jimbo ni letu ccm bado wanajibizana mara sitta, sumaye,hizza sie tusonge mbele
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    duh naona sasa mawazo ya wanajamvi yameanza kuganda....anyway,sio wote waliao(wanaliolia) kwenye msiba wana uchungu/huzuni..R.I.P
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tulimpenda sana ila Mungu alimpenda zaidi rip mheshimiwa Diwani
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Apumzike kwa amani!
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa niaba ya wana cdm arusha natoa pole sana kwa familia na wananchi wa engutoto monduli kwa msiba mzito. Ndiyo njia ya kila mmoja wetu. Bwana ametoa na ametwa... Jina lake lihimidiwe.

    Sasa tujipange kuwakomboa wananchi wa engutoto..
     
  10. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP diwani wa Engutoto,
    Naungana na wale waliomtaka mtoa mada ajali ubinadamu kwanza kabla ya kushabikia kuchukua kata.Sisi wote ni binadamu na itikadi za vyama zisitufanye tusahau ubinadamu wetu.
    Tuunganike pamoja kwenye matatizo na tulumbane kwa hoja pale tunapotofautiana katika itikadi zetu.
    Asante.
     
  11. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    R.I.P Diwani wa Engutoto.
     
  12. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 80
    Rip umeenda njia ya Bwana na kila mmoja wetu ataenda huko.
     
  13. baina

    baina JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huyu diwani ni wa chi chi emu sina neno , tusubiri na jk aage earth.
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani tumkosoe tu mtoa mada si kumtukana maana siku nyingine atajua jinsi ya ushabiki na siasa.
     
  15. a

    atieno Senior Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Diwani, poleni wana familia
     
  16. W

    We can JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    RIP Diwani
     
  17. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    May almight God rest our fellow in his eternal peace.Poleni sana ndugu wa marehemu.
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ushabiki wa vyama umekufanya upoteze hata utu wako? hakika haya ni maajabu, ndio maana waTz wameanza kuamini kuwa CDM dhamira yenu siyo nzuri kwa taifa. Vilaza kama huyu wapo wengi sana CDM. The way unavoshabikia kama vile kifo chake mmekipanga.
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mama kubwata sikutegemea kama na wewe umesha poteza utu kiasi hicho.Jamani utu kwanza. watu wamefiwa jana huenda hata hajazikwa wewe unaanza kushabikia chadema itie timu pale. mambo hayo simsubiri mpaka itakapo tangazwa? Ebu chukulia angekuwa aliyefariki ni ndugu yako halafu unaona utumbo kama huo wako na ulioandikwa na wengine ungejisikiaje?
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    R.I.P na poleni wafiwa
     
Loading...