Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM kata ya Olasiti akataa msaada wa madawati, awatimua waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Leo, Mar 27, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida diwani wa kata ya olasiti Ismaili Katambui jijini Arusha, amekataa katakata msaada wa viti na meza uliotolewa na mdau wa elimu Alex Martin kwa ajili ya wanafunzi wa shule ya sekondari kata ya olasiti jijini Arusha kwa madai kwamba hakutambulishwa ujio wa msaada huo. Kadhalika aliwatimua waandishi wa habari waliofika kutimiza majukumu yao akiwemo Ramadhani Mvungi wa star tv, Joseph Ngilisho wa gazeti la serikali ya mapinduzi zanzibar leo, Yakubu Simba wa kituo cha redio 5 kwa kuwatishia kuwazaba vibao
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi post zako mbona zinaonekana ni post za kwanza zote?
    ile ingine Ya Millya Imefutwa eeh!!

    Leta nyingine tena, hii nayo imeangalia Kibla!
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    AMECHANGANYIKIWA HUYO ASAMEHEWE BURE mchakato wa arumeru unamnyima usingizi!
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Atakuwa amepokea maagizo kutoka ngazi za juu za CCM kwamba asikubali kupokea msaada huo, kwasababu unaletwa na mfurukutwa wa CDM.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha haaaaa bora wazazi wa wenye watoto hapo shule wajionee aina ya viongozi wanaowachagua
     
  6. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani msaada alikuwa anapewa yewe? au ye ni nani kwenye shule hiyo! aache siasa za uchochoroni.
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wadau nipeni mwongozo, olasiti iko Arumeru Mashariki?
     
  8. E

    Emmajac Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina depend na masharti yaliyo ambatana na msaada huo...umesahau mla uliwa
     
  9. P

    Praff Senior Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think kitendo cha kukataa msaada wenye manufaa kwa jamii ni kosa, hata kama ni vita za kisiasa hapo imezidi, watz tunakoelekea ni hatari, mtu kama huyo aogopwe kamda ukoma.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Natangaza rasmi kumvaa Katamboi mwaka 2015 kata ya Olasiti!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kabla ya uchaguzi wa 2010 ilikuwa Arumeru Magharibi kwa Elisa Mollel.
    Kwa sasa iko Jimbo la Arusha Mjini
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    kama hii ni kweli, huyo mheshimiwa anatushawishi tuamini yeye ni wale wanaofanya siasa za kimalaya (political prostitution). Kwani kutokufahamu kwake ujio wa msaada huo kumefanya msaada huo kuwa haramu????? Na hata hvyo, kwani msaada ulipelekwa nyumbani kwake au shuleni (hapa namaanisha kwa mkuu wa shule)
    Na mwenye mamlaka ya kukubali au kukataa msaada huo ni nani kiitifaki au hata kiutendaji??? Huyu bwana katambui ni muflisi kichwani. Lakini naomba kama kuna uwezekano tukapata details zaidi kutoka kwa mmoja kati ya hao waandishi waliokuwepo, nao watupe side of the story.

    Nawakilisha wakuu
     
Loading...