Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM KATA YA KISESE-MWANZA akashfu wananchi wake!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asango, Aug 12, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DIWANI WA CCM KATA KISESA MKOANI MWANZA MH. CLEMENT GREGORY MABINA JANA ALIWATOLEA KAULI YA KUWADHIHAKI NA KUWAUDHI WANANCHI WA KITONGOJI CHA KANYAMA KWAMBA, KATA HIYO WAKIMPA SEHEMU YA ENEO(kiwanja/shamba) ATAWALETEA UMEME NA MAJI. WANANCHI HAO WAMEPATWA NA KIGUGUMIZI NA KUSHINDWA KUELEWA KWAMBA WALIMCHAGUA DIWANI HUYU KWA AJILI YA KUWALETEA NI ............?KAMA DIWANI WA KATA TU JE,MADIWANI 3 WAKIFANYA HIVYO,WABUNGE NAVIONGOZI WNGINE WENYE DHAMANA MKOA HUU UTAELEKEA WAPI? WANANCHI WAJIFUNZE NINI KUTOKA KWNU,HABARI ZAIDI ZINASEMA DIWANI HUYU ANAMILIKI ENEO/SHAMBA KUBWA SANA.source WANANCHI KATA KISESA kitongoji cha KANYAMA
     
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni KISESE au KISESA?
     
  3. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry typing error ni Kisesa
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    m4c inakuja
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usjali,uzi kama huu wenzako wataupenda ila wenye akili zao watakudharau
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Huyo si mwekititi wa ccm mkoa wa mwanza ,pia anamgogoro huko huko kisesa kuna sehemu amepora aridhi kubwa ya watu kwa nguvu fuatilia vizuri ulete data zote hapa!
     
  7. I

    IWILL JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu Mabina anandugu yake yuko usalama wa taifa na shule ndogo wanaendesha vijibiashara haramu hapo mjini mwanza. na kuna kipindi furani walikuwa wanauza nyama za ng'ombe zilizokuwa wanafanya wizi wa ng'ombe na kuzichinja usiku bila kupimwa na kuuzia wananchi...mabadiliko yanakuja. nothing last forever.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Magamba @ work.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Ccm huangalia matumbo yao tuu
     
  10. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naendelea kukusanya data,na wengine mlete ufisadi wake hapa jamvini ili 2anze harakati za kumwondoa
     
  11. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ardhi imemuua
     
  12. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Si nduyo huyu amenyongwa kwa kamba hadi kufa atazikwa ijumaa?
     
  13. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Du jamaa badala ya kuondolewa kwenye siasa kaondolewa milele duniani'
     
  14. M

    Magesi JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh kumbe tumeanza mbali.
     
  15. k

    kidadari JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2013
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,307
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Muda muafaka kufufua uzi huu!
     
  16. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    JF kisima cha kumbukumbu.
     
  17. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2013
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Dah kumbe siku nyingi haya mambo yameanza
     
  18. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2013
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiishi kwa upanga,utakufa kwa upanga.
     
  19. L

    Laiser James Member

    #19
    Dec 17, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ni kweli mkuu! Kumbe huyu Jambazi lilifugwa na CCM kwa muda mrefu? Haya sasa badala ya kupewa Kiwanja kapewa Mauti.
    Kweli kisicho riziki hakiliki. Mabina wa watu katangulia Kuzimu sijui huko ataenda mwambia nini Mjomba wao wana Ccm(shetani)?
     
  20. ze jackal

    ze jackal JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2013
    Joined: Nov 13, 2013
    Messages: 532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku zote lisemwalo huwa lipo!
     
Loading...