Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa ccm auwawa tarime

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyakarungu, Jul 16, 2011.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    aliyekua diwani wa kata ya susuni wilayani tarime, bwana nicholous matiko, amevamiwa na kuuwawa na watu wanaodhaniwa kuwa ni majambazi usiku wa leo.
    Habari hizi zinakuja ikiwa ni siku chache tu tangu mtu mmoja wilayani humo katika eneo la sirari auwawe na kuchunwa ngozi na watu amabo hawajafahaika.
    Je kanda maalum ya jeshi la polisi wilayani humo,ina ulalo wa kazi yao wilayani humo?
    Mbona wizi wa mifugo unaendelea tu?
    Mbona masurgeon wa asili wanaendelea kufanya upasuaji wao kama kawaida?
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    RIP isije kuwa ni visasi nawapa pole wafiwa
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,023
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Diwani kupitia ccm wilayani tarime ameuwawa na majambazi usiku wa kuamkia jana 15july.alipigwa risasi na kukatwakatwa mapanga!cha ajabu hao majambazi hawakuiba kitu wala pikipiki aliyokua akiendesha!Jamani tarime mauji yamezidi muogopeni mungu
     
  4. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    tunashukuru kwa message, tarime mwogopeni mungu
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    DIWANI wa CCM, Kata ya Susuni Tarafa ya Inchugu wilayani hapa mkoani Mara, Felex Horombe (45) ameuawa kwa kupigwa risasi kiunoni na mguuni na watu wanaosadikiwa kuwa ni majambazi.

    Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi Tarime/Rorya, Kamishna Msaidizi, Deus Kato alisema kuwa tukio hilo la mauaji lililotokea usiku wa Ijumaa saa 2 katika eneo la pori la Nyandoto wakati diwani huyo alipokuwa akitokea Tarime Mjini kuelekea nyumbani kwake Kijiji cha Kiongera.

    Alisema diwani huyo alikuwa akiendesha pikipiki yake na alipofika eneo hilo, alivamiwa na kundi la watu waliokuwa na silaha aina ya bunduki na kuanza kumshambulia na kumpiga risasi kiunoni na mguuni.

    Alisema baada ya kupigwa risasi walimpora bastola yake aliyokuwa akimiliki kihalali na simu yake ya mkononi na kuitelekeza pikipiki hiyo katika eneo la tukio.

    Jeshi la Polisi lilifika eneo hilo la tukio na kuuchukua mwili wa marehemu na kuupeleka kufanyiwa uchunguzi katika Hospitali ya Wilaya Tarime ambapo umehifadhiwa ukisubiri kufanyiwa mipango ya maziko kijijini kwake Kiongera.

    Hata hivyo, Kamanda Kato alisema polisi wanaendelea na uchunguzi wa mauaji hayo na kwamba hadi sasa hakuna mtu yeyote aliyekamatwa kuhusiana na mauaji hayo.
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole kwa wafiwa.
     
  7. n

    ngarauo Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni wafiwa
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magwanda wa huko wachunguzwe maana wao ndio "wapiganaji"!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah mungu tuepushe na haya majambazi! poleni saana wafiwa.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kutakuwa na ishu za kisiasa hapa! Majambazi gani wakuvamie na wakuue bila kuchukua chochete?
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    hakuna majambazi hapo ni siasa tu
     
  12. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kila kitu unawaza siasa tu, hujasikia hapa wamechukua simu yake na bastora yake?
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa umejidhihirisha mwenyewe umebeba box kichwani, ushauri wa bure, kwenye jina lako futa herufi M linalobakia ndio jina lako. POLENI WAFIWA
     
  14. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    walimpora bastola yake aliyokuwa akimiliki kihalali na simu yake ya mkononi
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    poleni wafiwa
    RIP Felex
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,702
    Trophy Points: 280
    bangi na gongo zimepindisha akili zao ndo mana wanafanya mambo ya kishwain hivi




     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kenge wa kike wewe!
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuuu!!
     
  19. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I suspect ni hizi shoddy deals gone wrong. Majambazi gani wanaua watu kisha wanasepa? Tuambieni basi kuwa alijaribu kupambana nao. RIP
     
Loading...