Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM Arusha kuhamia CDM imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jan 6, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni Alfonce Mawazo.

    Source: Sunrice Radio
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    vipi ingekuwa ni pemba ungeshangaa?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mrembo Malaria Sugu umependeza, nataka kuja toa posa uko twayari?
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine siasa ni kama mchezo wa pata potea.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    mkuu siko Arusha hebu tupe habari kamili
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is this true?
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaenda kumtolea posa msomali? angalia mkuu! al shabaab hao
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chadema wamemnunua huyo ana njaa
     
  9. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani ni kweli ama uwongo kwa huyu diwani wa kata ya sombetini (Arusha mjini) ndugu Alfonce Mawazo kahamia chadema.!? Mko wapi wadau wa arusha? Tupeni news updates toka huko, wapi crashwire, wapi Nanyaro, wapi Liverpool fc?
     
  10. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    utajibeba na kijiba cha roho mbona Pemba huwashangai?
     
  11. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huna uhakika wowote we bear. Unaijua history ya huyo diwani Mawazo.
     
  12. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo CHADEMA wana fweza kuliko magamba?
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    imekaa vizuri sana.
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    habari njema kwa CDM. hongera diwani hayo ndo maamuzi ya kikamanda. karibu sana kamanda.
     
  15. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tupe taarifa za uhakika bwana.
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    malaria haikubaliki!!!
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ipo vizuri!
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wapi Paka Jimmy?
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kwa mijibu wa stori za vigenge vya gahawa pale tunapokusanyika kujengana kiimani na kuhamasishana kuhusu umuhimu wa ileeeeee mahakama yetu, cdm iko 'safi' kuliko gamba
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Diwani juzi tar 5/01/2012 ndiyo alijisalimisha na siyo yeye peke yake kwani aliongozana pia na nafikiri aliyekuwa M/kiti wa CUF hapa jijini na wengine wengi tu ambao nashindwa hata kuwataja,Na kiliwafurahisha wanaCDM waliokuwa uwanjani hiyo juzi ni huyu mawazo kurudi maana MB Lema alishamwambiaga enzi ya kampeni ya kwamba wewe ni kijana mpiganaji lakini bado unang'ang'ana na mafisadi wakati unaona hali ilivyo kwa Watanzania.

    Sasa kwa wale wana CDM wanaomjua kule mtaani kwake walimpokea kwa shangwe kweli kweli maana anakubalika na kaambatana na wadau wake na wote wamepewa kati na Kijana mdogo kamanda wa watoto kama kiapo ya laana kama watawasaliti na hiyo laana ya kukaribishwa na mtoto iwapate huko huko pamoja na wale waliotoka CUF na huku mtaani kwetu kuna wanachichiem wengine jana wameenda pale ofisi ya CDM kuchukua kadi na kuzirudisha ya mafisadi baada ya mhenyo wa miaka 50 ya uhuru ya watu kuteseka bila ya kuwepo na maji karibu miezi sasa maji ni tabu balaa hapa Arusha.

    Kwa kweli wote waliorudisha kadi ya mafisadi wamepokelewa kwa vififijo na nderemo hapo uwanjani hasa wakiongozwa na hawa viongozi wawili wa vyama pinzani CUF & ccm!
     
Loading...