Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM alotishia kuua kada wa CHADEMA- hukumu leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Jul 5, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Diwani wa Kata ya Unyambwa, Shaabani Salumu Satu (CCM) asubuhi hii anapanda kizimbani kusomewa hukumu dhidi ya kesi ya kutishia kumuua Mwenyekiti wa Baraza la Vijana wa Chadema Mkoa wa Singida, Bw. Josephat Isango. Tutaendelea kuwajuza yatakayojiri mahakamani, ila mtujulishe maswali ya Papo kwa Papo kwa WAziri MKuu maana tutakuwa mahakamani kuanzia saa tatu.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Natamani huyo jamaa apelekwe jela miaka ya shetani ili iwe fundisho kwa wengine!
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Afungwe tuu huyo muuaji kama ikibainika
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunaomba Mahakama itende haki!
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usisahau kutupatia update ya mwisho ya hukumu hiyo
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Natamani ningekuwa hakimu wa hiyo kesi ili nitoe adhabu ya funga kazi tena nikifikilia na tukio la Dr Ulimboka.
     
  7. commited

    commited JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haki itendeke tu... haya ma nyinyiemu yameshaona hii inchi ni ya kikundi chao.... HAKI ITENDEKE TAFADHALI.... ILA KUNA SIKU WATALIPA YOOTE WALIYOTUNDENDEA... CHENYE MWANZO KINA MWISHO.....TU
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Wajameni mbona kimyaa!!!!!!!
     
  9. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo ni kwamba, wanaweza kumpeleka Jaji Rwakibarira mwingine!!
    umesahau yaliyomkuta Lema?
     
  10. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bw. Madoro nakuomba uwe fair kwa kutujulisha hukumu bila kujali matokeo.!
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa aliyeleta uzi keshaingia mitini
     
  12. k

    kitero JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo wala sijaraji kama kuna jipya yale yale ya siku zote Nyani hawezi kumhukumu ngedere kwa kula mahindi ya mkulima shambani nakati baada ya kesi wote wataenda kupata mlo wa mchana shamba lilelile.
     
  13. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Simu imeishiwa chaji!
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    MADORO mpaka saa hizi hukumu bado?
    Ww sema ukweli hao Mahakimu wa Mahakama za mwanzo hawaoni hicho kipengele cha
    Penal code mtu akitishia kwa mdomo tena kusikia bila ushahidi kuwa hakuna KESI ya KUJIBU
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unakaanga mbuyu kisha unawaachia wenye meno wautafune ??
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wazee wa mabwepande wamezoea kutoa roho za watu km ziraili mtoa roho
     
  17. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Madoro leo umeboa ile mbaya....:
     
  18. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kesi imeishia wapi....au nawe wamekupeleka Mabwepande?
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Muanzisha mada hajatutendea haki.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo ujue kuwa taarifa ni mbaya.
    Tunachomsihi Bwana Madoro ni kwamba kama hukumu ni mbaya au nzuri tunaomba mlisho-nyuma[feedback] maana kwa vyovyote vile itatusaidia kupanua ufahamu.
     
Loading...