Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM akamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBURE JASHA, Aug 29, 2011.

  1. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima kwa Wana JF, Diwani wa Viti Maalum ambaye pia ni Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana(UVCCM) Zaina Shahidi wilaya ya Same amekamatwa na magogo pamoja na Mbao aina ya Kenfa ambazo ni nyara ya serikali na Maafisa mali asili Mwanga Kilimanjaro kwa kushirikina na Polisi wa wa Wilaya ya Mwanga.

    Sakata hilo lilijiri wiki iliyopita tarehe 25/08/2011. Habari zaidi zinasema kuwa Diwani huyo alipata tenda ya kuuza magogo kwenye kiwanda cha Kilimanjaro Biochem kilichopo Mwanga, Jitihada za kumtoa mahabusu Diwani huyo Maarufu (Mkwe wa Kikwete kwa Riz 0ne)zimegonga mwamba.

    Habari zinazidi kumiminika kuwa Diwani huyo kwa kusshirikiana Katibu wa Uchumi na fedha wa CCM Mkoa wa kilimanjaro Bwana Mohamed Karia ndio wanaoongoza mtandao wa wafyeka misitu katika mkoa huu na wanakingiwa kifua na mawaziri David Mathayo na Ezekiel Maige.

    Viongozi mbalimbali wa CCM wa wilaya za Same na Moshi walikuwa wakihaha kujaribu kutafuta removal order ili wamtoe gerezani Kiruru.

    Mpaka sasa diwani huyo bado yupo gereza la Kiruru akisubiri sikukuu ya Iddi ipite ndo kesi yake iendelee
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Ndio kusema Riz1 anamgonga au?!
     
  3. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Heri ni wa CCM, angekuwa ni wa CDM tungesikia ni "ukandamizaji wa ki siasa"
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    china huyo angenyongwa
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Heri ni wa CCM, ingekuwa wa CDM saa hizi kishatinga mahakamani. Tangu tarehe 25/8? Kweli kuna njama za kumuondoa ndonaoni.
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna mengi ndani ya ccm na serikali.
     
  7. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo viongozi wa ccm wapokiuwiziuwizi 2 heri mkoloni arudi kuliko kutawaliwa na ccm
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Diwani, anachukua Tenda ya ku-supply vitu vya Wizi! CCM, give us a break!

    Isitoshe anatumia Ukwe wa Mkweree kuendeleza jadi ya Kizazi chake!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Angekuwa CHADEMA tungesikia "kigogo wa chadema akamatwa".
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hawana faida zaidi ya kutuletea umasikini wa mawazo na kipato!
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuna aliye msafi ndani ya ccm hilo lipo wazi
     
  12. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    CCM mpya baada ya Nyerere kupita, Rais analea akina jairo, watoto wa Marais nao wanaiba ( Riz1 na kampuni ya mfuta), mawaziri wanaiba ( Malima na mkuchika na Buzwagi), Mamaea wanaiba ( UDA), Wabunge wanaiba ( posho kibao) wakuu wa wilaya wanaiba (kinondoni) Madiwani nao wameiba ( Zaina Shahidi ccm na magogogo same), Wenyeviti na watendaji wa vijiji na mitaa mihuri ni Tsh 1000 bila risiti. Tutafika?
     
  13. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi cha kupitisha Budget ya Wizara ya Maliasili na Utalii, Waziri Ezekiel Maige alimsimamisha kazi Mkurugenzi wa Idara ya wanyama pori kwa ubadhirifu, hapa inatiashaka kuona Maige anamtetea huyu diwani.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    kumbe kuna viti maalum kwenye udiwani?
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Wanapatikana vip?. Wanagawana jasho letu wao na familia zao. Nasikia kigezo cha ubunge vit maalum ni kujuana na wakubwa kwenye chama+sirikal,
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani jamani, hivi nchi hii bado kuna msafi aliyeko ndani ya CCM?
     
  17. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ako kafisadi kadogo, makubwa yapo yanakula kuku tu
     
  18. e

    ebrah JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante wakuu, naomba hakim ampe mvua fasta huyo fisadi! cdm mpoo? crdt aded!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    viburudisho !! Wakishaburudishana wanapeana vt maalum kama zawadi ndo mana weng wao ni ziro brain
     
  20. M

    Msharika JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Babu atamgongaje mamamkwe?
     
Loading...