Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa ccm ajiuzuru huko Arumeru mashariki.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BORNCV, Mar 16, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi taarifa nimezisoma punde kutoka kwenye blog moja inasema diwani wa kata ya Nkuarua kwa tiketi ya ccm ndg. Emmanue Wangaeli amejiuzuru, na kunatetesi kwamba amejiunga na wapambanaji cdm.
    Mlioko huko tupeni full data.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hiyo blog haina jina? Do you think is that blog a reliable source?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona zilishaletwa hapa kama tetesi
     
  4. J

    JALUO Senior Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli na kesho anapanda jukwaa,,kaudhiwa na mkapa,,kwa kisa cha kumuua jkn
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii ndio sababu sio???
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndiyooooooooooooooooooooooooooooo
     
  7. theophilius

    theophilius Senior Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama kweli wamekwisha!
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kielelezo kwamba CCM ni chama Mfu! Wanachama wake wanakikimbia ili kujikoa.
     
  9. Manywele.

    Manywele. Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo uvimilivu umemshinda pia wapo wengi na niviongozi wakubwa ccm na serikalini pia ila wanakosa sababu ya kuwafanya waje cdm.
     
  10. W

    Wangama guy Senior Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    Na bado, ccm wasubiri makubwa yaja. Wasidhani karne hii Watanzania ni sawa na wale miaka hiyo. Silaha ya magamba ni kuwadanganya wananchi kwa vitisheti, na vijikanga. sasa safari hii mmeula wa chuya!
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kama kweli walimtenda Nyerere hicho kinachosemekana kuwa wamekitenda ili wajinufaishe nafsi zao........kamwe hawawezi kuwa na asubuhi, watatafutana, wasionane kamwe....! Machozi na maumivu ya watanzania na udhaifu wao yanawalilia...mwisho wa CCM sijui utakuwaje..
     
  12. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yes Peoples! wazee wetu meru wanawaheshimu sana vijana, tena vijana wanaoeleweka kama Jo, imekula kwa ccm.
     
  13. a

    abujarir Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha kuona magreat thinkers wanajadili hisia na tetesi ndani ya ukurasa adhimu ambao kadiri siku zinavyokwenda unapoteza mvuto kutokana na watu kujadili kishabiki mambo ambayo hayana ushahidi wa kiisimu wala kisayansi ni bora kujadili vitu ambavyo ni vya uhakika na kama huyo diwani amejiuzulu kwa sababu ya malumbano ya kisiasa kt ya ben na vicent basi huyo siasa haijui ila anakurupuka.
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Pia mwenyekiti wa kijiji na balozi pia jana walirudisha kadi
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umenena vyema
     
  16. S

    STIDE JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    R. I. P. Mwalimu julius kambarage nyerere!!!
    Ccm kwanini mlimuua mzee wetu!!!??
     
  17. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    'cdm wote, tunataka amaniiii, pipoz power*2 mmm/mm.M. Pipoz power!' hii nyimbo huwa ni ya moto!
     
  18. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ccm wana laana nyingi hao, kuua kwao ni jambo la kawaida katika kupigania ufisadi.
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    dah! Lipipa limemuua baba wa taifa. So painful
     
Loading...