Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa ccm aangatuka akiri ahadi alizotangaza azitekelezeki!!!mungu akuweke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 16, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani kwa walioangalia taarifa ya habari leo asbh
    itv kuna diwani mmoja ameonyeshwa live akitangaza
    kujivua udiwani kwa kusema amejitahdi kwa muda mchache akiarajia
    msaada toka serikalini kutimiza matakwa ya wananchi lakini kila
    akipeleka malalamiko ama mahitaji awamjibu ama kumkatia simu wahusika
    wakuu ...baada ya kukaa na familia yake ameona ataki kwenda kujibu dhambi
    aliokuwa na uwezo wa kuiepuka akaamua kungatuka rasmi......nilikuwa navaa soksi nawahi
    fasta sikuweza kukumbuka ni wawapi kwa walioona mnaweza kutupa zaid

    hii ingetokea kwa hawa washenzi mawaziri ingetusaidia sana sana wako wahuni wanatangaza hadharani shida zilizo juu ya uwezo wao na wakifikisha matatizo kwa
    jk kesi inaishia hapo...upuuzi mtupu..umeshindwa ulioosema ngatuka waachie wengine

    kila la kheri x diwani pongezi kwa kukataa kula fedha za maskini wenzako
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huo ndio uwajibikaji
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kheee kweli mwaka huu JK ana gundu...
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ivi hajui kuwa ata bosi wake JK ana lundo la ahadi ambazo hatazitimiza?
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wasiwasi wake tu. Nani kamwambia kuwa wadanganyika huwa wanajali hata kama hujatimiza ahadi ulizotoa wakati wa kampeni?
     
  6. m

    maarufu Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up diwani wengine igeni mfano.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unavaa soksi? Soksi zipi? Maana kuna soksi na Soksi!

    Ulikuwa unaota wewe!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    inaonekana unamkumbuka sana Remy Ongala haya
    RIP REMMY
     
Loading...