Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani Nanyaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Jul 16, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamanda tunaomba yaliyojiri Arusha kwani msipotujuza hali yenu itakuwa Mbaya.
     
  2. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gm wewe mchana ndiyo ulikuwa ukitupa taarifa live bila chenga kutoka majengo ya halmashauri ya arusha sasa unataka taarifa zipi?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sherehe za muafaka iliendelea kama kawaida, ilihudhuriwa na watu wasiozidi 50, wengi wao wakisadikiwa kama madereva wa boda boda waliokusanywa kutoka viunga vya mji wa Arusha kwa ujira unaosadikiwa kama buku tano kwa moja. Hata Hivyo Diwani Nanyaro pamoja na Chrispine wa kata ya Sekei hawakushiriki lile zoezi la sherehe za Muafaka wa Kichina. Hali iligeuka kuwa mbaya zaidi pale Chadema wilaya ya Arusha ilipoanza kuwatangazia wananchi kwamba ule muafaka ni feki, wasirubuniwe kwa namna yoyote ile. Sherehe ilishindikana kufanyika katika ukumbi wa Manispaa, hadi wakahamia kusikojulikana. Diwani Nanyaro tulikuwa naye pale kwa Mkuu wa wilaya, hakuhudhuria ile sherehe za kipuuzi. Msimamo wake tokea mwanzo ni kwamba haafiki kuwanywa vyeo.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nanyaro yupo hapa jamvini hakuna haja ya kuwa msemaji wake!
     
  5. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nanyaro ni kamanda wa ukweli,habari za uhakika ni kuwa huyu kamanda ameshiriki sana kuharibu mbinu zote zilizopangwa leo,anaonekana kuwa na element za kijasusi
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Wale wote wanaopinga hiyo ndoa watafute chama chao CDM ndio wameishakubali mwafaka na saizi kuna sherehe mji mzima umejaa furaha ya ajabu, kuna jamaa yangu ananipa habari
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Anayekupa habari kama si Chitanda basi atakuwa Tambwe Hiza.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    acha kudanganya we mama. Kwanza hauko Arusha wewe. Hakuna cha sherehe wala mama yako. Nasema hivyo kwasababu sina neno lingine la kukuambia mpuuzi wewe! Hivi Nape anakulipa sh ngapi?
     
  9. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    dawa ya mnafiki,nimeipenda hii mkuu.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu mimi sio mwana CCM mimi ni mpenda amani wewe niite vyovyote utakavyopenda, hizi habari napewa na mtu kutoka Arusha, mimi kijijini kwetu, Mji wa Arusha umerindima kwa furaha watu wanapongezana wanakunywa pamoja hongereni wana Arusha
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Na ndoa ya CDM na CCM kwa nini ujaipenda wakati imeleta mshikamano Arusha
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda mshikamano wa mashoga siyo ya wana CDM
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kaka unaweza kujijengea heshima sana hata usipo andika kupelekea kuwaudhi wanaume kama sisi.Si lazima uandike unaweza ku skip kama huna la kusema na basdo utaheshimika sana .
     
  14. Lago di Fimon

    Lago di Fimon Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda gani huyu uchwara, kwa taarifa za uhakika Nanyaro alishiriki katika hatua zote za muaafaka tangu kwa Mkuu wa Wilaya tarehe 15/04/2011 na ndio waliotoka na mapendekezo yaliyofikiwa na madiwani wote tarehe 20/6/2011. Muulizeni alitoa mchango gani katika kupinga wakati alikuwa na nafasi ya kutosha kuanzia kwenye kamati ilyokaa kwa Mkuu wa Wilaya, ndani ya Chama kama Mratibu wa BAVICHA Mkoa, Diwani kwenye kamati ya madiwani ndani ya vyama yaani CDM, TLP CCM. Na baadaye kwenye Full Council ambayo ndiyo walihitimisha kw kupiga kura. Ikiwezekana nitatuma copy ya kwa Mkuu wa Wilaya ya tarehe 15/4/2011 na hata katika hatua ya mwisho ya tarehe 20/6/2011 kama hamtaona jina lake na sahihi yake. Naomba kuwakilisha, asituzuge kabisa
     
  15. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Muafaka ukoje na mwisho ulikuwaje?
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    jamaa yako huyo atakuwa ni muongo sana, we mchunguze vizuri....
     
  17. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    lago de Fimon,Nanyaro alishawahi kueleza ushiriki wake kwenye sakata zima,nakumbuka alisema kuwa yeye alishiriki hatua za awali na alikuwepo kwenye kamati ya mwafaka,na kukutana kwa mkuu wa wilaya,after which hayo makubaliano yalipelekwa kwenye vyama ya cdm na ccm ambako katibu mkuu wa cdm alikataa hayo mapendekezo,na huo ukawa ndio mwisho wa ushiriki wa Kamanda Nanyaro,hiyo ilikuwa April
     
  18. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    we should not underate his effort,hata hivyo yupo humu jamvini atajieleza mwenyewe
     
Loading...