Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani Nanyaro Ephata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Jun 28, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Diwani ni mpiganaji ila Kama kweli walirubuniwa wakaingia kwenye mtego wa kupokea chochote toka kwa wanamagamba mpaka kumtambua meya Wa Arusha sijaelewa ni kwa nini walimgeuka mheshimiwa Lema? Sisi wapenzi Wa chadema Arusha hatukutegemea kutokea kitu Kama hicho tunaomba tu wawe wazi kurekebisha hui utata.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dogo mambo?
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nanyaro si uje hapa useme neno? Au umehamia kenya?
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ebwana kweliiiiiiiiii, aje ajibu tuhuma!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nina imani sana na viongozi wangu cdm! Kutakuwa na matatizo kuhusu muafaka lakini siamini kwamba huyu jamaa kapewa takrima. Kwa vile ni member humu jf, naamini atatoa ufafanuzi!
     
  6. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    wakuu
    Ni kweli muafaka ulifikiwa,na katika hatua za mwanzoni za mchakato nilikuwa mmoja wa wajumbe,nikiwakilisha mkoa,ila hatukufikia hitimisho,na mchakato ulikuwa unaendelea,
    Kimsingi mimi nilipinga kufanya aina hii ya muafaka na huu ndio msimamo wangu,kuwa sikubali muafaka wa kugawana vyeo
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nashukuru, hapa tumemalizana na wewe, kila diwani ni lazima aje atoe ufafanuzi yeye mwenyewe hatuhitaji mwakilishi
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ebu pelekeni upuuzi wenu kule Facebook, mnaleta usanii kwenye jumba la sanaa! Kaoge ulale
     
  9. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mimi Kama mto mada hii nilikuwa siamini kabisa kwamba
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unashukuru nini wewe! Usituletee sinema ya kihindi, eti tumemalizana na wewe
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mlifikia muafaka kabla ya kufikia hitimisho?How does that work?
     
  12. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mimi Kama mto mada hii nilikuwa siamini kabisa kwamba umeshiriki kwenye muafaka wenye utata mimi nakufahamu mpambanaji mzuri katika kuutafuta ukombozi Wa nchi hii kutoka mikononi mwa magamba yasiovulika japokuwa wanajaribu kujivua lakini ngumu, Bado Diwani Bayo sijajua msimamo wake. Hongera Nanyaro Ephata kwa kuturidhisha sisi wanachadema Arusha.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimemsikiza hata Mbowe akizungumza mchana, amesema wao kama chadema hawautambui muafaka wa arusha. Sasa nini kilitokea kwa madiwani wetu hawa? Haielezeki.
     
  14. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Sasa mh.diwani Nanyaro sentesi yako ya kwanza umesema ni kweli muafaka ulifikiwa!Ulifikiwaje?
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa Mbowe amesema cdm hawautambui mwafaka, tunaomba sasa chama kitoe tamko na watueleze ni nini hasa kilichotokea kwenye kikao cha madiwani! Hapo ndio patatuondolea utata.
     
  16. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani mnataka nini?mbowe kasema watachunguza ili wajue ni akinanani waliafikiana then watatupa jibu,sasa mnataka tamko gani?subirini chakula kikiwa tayari khtaletwa hapa mezani then tutakula.subila yavuta heri.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Hii mambo inachanganya........huu muafaka ulitokeaje wakati mpaka sasa nimesikia makamanda watatu hawakukubaliana nao.....Lema, Nanyaro, Mbowe..........hii imekaaje makamanda........mnanyong'onyesha mioyo.....ari ya ukombozi inapungua sasa
     
  18. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mnyakatari,typing error,ni kwamba mchakato wa kutafuta muafaka ulikuwa umeanza,na mimi nilikuwa sehemu ya wajumbe,
    Ila hatukuwahi hata mara moja kufikia hitimisho,
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli ntamchapa viboko ni dogo langu liliniomba kura na pia akanambia nimpigie kampeni, hakika naumia kama ni kweli...naweza kujinyonga
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kumbe upo hapa, asante fanya ivi ntakutafuta kesho useme ukweli najua unanifahamu sana jamani ntawajuza kesho nikiongea na... asante diwani wangu niliyekupa kura.
     
Loading...