Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani mtarajiwa wa kata ya Mwawaza jimbo la Shinyanga apigwa risasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Dec 14, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa mgombea wa kiti cha udiwani wa kata ya mwawaza shinyanga mjini kwa tiketi ya chama cha demokrasia na maendeleo mwaka jana ambaye ndiye anayepewa nafasi kubwa ya kukunyakuwa kiti hicho katika uchaguzi mdogo unaotarajiwa kufanyanyika mapema mwakani amevamiwa nyumbani kwake na kupigwa risasi, kwa sasa yuko hospitalini shinyanga na anatarajiwa kupelekwa Bugando kwa matibabu zaidi, hali yake si mbaya sana na hilo tukio linahusishwa na mambo ya kisiasa
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizo siasa za kupigana risasi si nzuri hata kidogo
     
  3. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kweli siasa INAZO Mambo sio kidogo.
    Unataka kuua binadamu mwenzako kisa udiwani?
    HAIWEZEKANI ASILANI.
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu amnusuru na amponye haraka arejee kwenye ujenzi wa Taifa na CHADEMA yake

    Wahusika wote watafutwe na wapelekwee kwenye vyombo sheria .... Watajulikana tu Mungu mkubwa kuliko wao
     
  5. N

    Nyampedawa Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama ni kweli linahusishwa na siasa si vizuri na tunakoelekea sio kuzuri. Maana mkishaanza kuuana tu inaanzisha visasi. Angalia Rwanda na Burundi. Ndio matatizo ya ushindi Ushindi ni lazima.
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ccm sio. ova
     
  7. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wataua wangapi? Nchi ilipofikia kwa sasa mtutu wa bunduki hausaidii tena!
     
  8. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wanasiasa shindaneni kwa nguvu ya hoja! Na sio nguvu ya risasi za moto mnatutisha mnaotuongoza, kama kweli ni visa vya siasa basi tumekwisha Tz.
     
  9. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Source pleeeeeeeeeease. Itanoga sana ukifanya hivyo mkubwa.
     
  10. D

    DT125 Senior Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mbona udiwani hauna fedha, ni sh 120,000 tu kwa mwezi. Fedha isiyotosha hata malipo ya mbunge kwa siku. Jamaa mmoja aliuza nyumba ya milioni 20 ili ashinde udiwani. Ulipoisha akapewa kiinua mgongo milioni 5.
     
  11. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Source pleeeeeeeeeease. Itanoga sana ukifanya hivyo mkubwa.
     
  12. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamanda unahitaji kupewa somo namna siasa ya Tanzania inavyowapatia fursa watu kujitajirisha au ku-accumulate in nway. Ulinza kandarasi nyingi wilayani zinaidhinishwa au kufanywa na kampuni za watu gani hapo wilayani, halmashauri au manispaa au jiji...mfano mdogo tu huo
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Get well soon kamanda...mapambano yanaendelea!!
     
  14. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ukishaipata hiyo source?
     
  15. d

    dada jane JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuwa na uhakika na kinachoongelewa ili achangie.
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao ni ccm tuuuu!!!Pole sana kamanda ila mpaka kieleweke
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    source ;rado faraja shy
     
  18. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Pole na augue pole mzalendo.

    QUOTE: CCM is the symbol of poverty, mental inferiority, laziness and emotional incompetence, The average man in ccm does not plan his life beyond a year....by Kamatikuu
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah, hii sasa ni hatari..!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tanzania ni nchi ya amani...haya ndio maneno ya wanasiasa.
     
Loading...