Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani Kimara ahamishia Ofisi baa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babu Lao, Feb 22, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imebainika kuwa Diwani wa Kata ya Kimara, Paschal Manota, hana Ofisi.Akizungumza na gazeti hili, diwani huyo amesema amelazimika kuhamishia ofisi yake kwenye mkoba na wakati mwingine kulazimika kutumia duka la vifaa vya ofisini (Stationary) linalomilikiwa na mmoja wa wakazi wa Kimara, na wakati mwingine hufanyia kazi zake baa, ilimradi awatumikie wananchi.:A S 13:

    Source: DarLeo
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mnyika upoooo? au tusubiri katiba mpya?
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii kali :A S 13:
     
  4. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi, kwani ktk ofisi ya kata ambapo pana ofisi za mtendaji wa kata hapana chumba kwa ajili ya ofisi ya diwani? Au, vyote ni milki ya ccm, na akichaguliwa diwani wa chama kingine inabidi ijengwe/kukodishwa ofisi kwa ajli yake/chama chake.
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hapa ndo inaposhangaza kwani kwenye jengo la ofisi ya WEO,ndipo zinakopaswa kuwepo pia ofisi ya diwani.Ieleweke kuwa diwani ndio mwenyekiti wa WDC,au kata hiyo haina ofisi za WEO?
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ni wakupitia chama gani?
     
Loading...