Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani kata Mlangali Ludewa ajinyonga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Praff, Mar 20, 2012.

  1. P

    Praff Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya mlangali wilaya ya ludewa(CCM) amejinyonga usiku wa kuamkia leo. Habari kutoka kwa ndugu wa jirani wa diwani huyo zinasema kwamba diwani huyo alikuwa anamdai mtu sh. Milioni 81 na mtu huyo akagoma kumlipa ndipo diwani akaamua kujinyonga kwa kamba.
     
  2. P

    Praff Senior Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya mlangali wilaya ya ludewa(CCM) anayejulikana kwa jina la Rudolf Chaula maarufu kama KACHECHE amejinyonga usiku wa kuamkia leo. Habari kutoka kwa ndugu wa jirani wa diwani huyo zinasema kwamba diwani huyo alikuwa anamdai mtu sh. Milioni 81 na mtu huyo akagoma kumlipa ndipo diwani akaamua kujinyonga kwa kamba.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duh .... anadai halafu anajinyonga ..... angedaiwa je?

    RIP
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280
    Dah,kata nyngne hyo mpka kieleweke.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Maskini wee kweli hela mwanaharam, diwani wawatu kafa hivihivi! ATAREST IN PEACE KWELI?
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wa Chama gani?
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ivi iringa ni afghan eee,
     
  8. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Watu wa huo mkoa wana ako kamtindo ka kujitundika,so tushingae sana.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM na kitu pesa bana; tehe tehe tehe!!

     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anaedaiwa atakuwa gwanda.
     
  11. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama fedha zilikuwa za EPA.angeshitaki wapi?ameona bora ajimalize tu maana angemshitaki mdai wake naye angeulizwa ulitoa wapi?
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    RIP diwani wetu umekufa kishujaa
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rushwa haina LPO, hakuwa na namna ya kumdai kisheria. Kweli CCM na rupees dam dam, kuliko kuzikosa bora kwenda down 6f
     
  14. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama mkwawa.
     
  15. M

    Malolella JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kabila gani huyo diwani?
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wa iringa
     
  17. P

    Praff Senior Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anayeuliza chama gani ina maana hajaisoma vizuri hii thread? All in all, kwa sasa naona ndugu, jamaa na marafiki wapo nyumbani kwa mlengwa na taratibu nyingine zinaendelea. Natoka kidogo hapa jf ila ntarudi.
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    watani zangu siku zote huwa nawaambia.....! kwa namna yeyote kusiwe na kamba jirani! wao wakiona kamba ni kama mbwa aonapo chatu!!!
    Anyway nimeanzisha mashindano mapya kufufua mila zenu ambazo wengi wenu husingizia ilikuwa zamani!!
    WACHINA & WA-IRINGA. nani zaidi wa kutafuna wale rafiki wa binadamu,Walinzi,wawimdaji mahiri,n.k yaani wana sifa kemkem
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aaahhh kwa imani za giza mh.maremu diwani kapigwa kipapai kupunguza usumbufu... Usifanye mchezo na jamii ya huko roho inakutoka ukijiangalia..
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    RIP diwani, umewaachia mtihani mkubwa wenzio ccm, umetutoka, ccm watakukumbuka jinsi walivyokupa udiwani, hakika inawauma ccm kuliko ndugu wa damu. inawauma wakikumbuka kuwa wamesha maliza nyimbo kwa wananchi, wanalia wakikumbuka hawana mtu wa kumnadi mgombea wao, wote wamechafuka!!!!
     
Loading...