Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani Japhet Nanyaro mkombozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Jun 30, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamvi jana nimepata kuona wananchi wakiwa na jazba na hamasa kubwa kumwona Mh Japhet Nanyaro diwani wa kata ya Levolosi (CHADEMA) akitembea kwa mguu maeneo ya stand ya viford huku kundi kubwa la wananchi vijana,wazee na kinamama akimwimbia "mkombozi mkombozi mkombozi" nikabaki nashangaa ndio nikagundua yote yalitokana na Msimamo wake kwenye Makubaliano waliyofikia madiwani wa Chadema na ccm yeye alikataa kushiriki na yeye hadi sasa anasema wazi Hamtambui Meya wala Naibu Meya.Hii nimeipenda sana viongozi kuwa na msimamo,NAOMBA KUWASILISHA.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni muhimu wananchi hao kuendelea kumuunga mkono diwani wao kwakuwa hawakumchagua ili akagawane vyeo bali kupigania maendeleo yao kwa njia inayokubalika kisheria na kikanuni.

    Nawapongeza wananchi wa levolosi kwa kuchagua diwani makini.
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbona kama Hili Jina la Nanyaro ndiyo nimeona ni la diwani aliyeshiriki?? Hebu nikachimbe upya..sielewi elewi!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naomba kusahihisha kwamba anaitwa Efatha Nanyaro. Ni diwani wa Levolosi na member wa JF. Natumain ataiona hii thread na kuchangia hoja. Alikuwa mmoja kati ya waliochaguliwa kuunda kamati ya muafaka katika hatua za awali na nilipoongea nae juzi alinieleza kutokukubaliana na huu muafaka kwa kuwa haukuzingatia makubaliano, majadiliano wala mapendekezo waliyokuwa wameyafanya katika hatua za awali. Nadhani wananchi wake wanamshangilia kwasababu wanakubaliana na msimamo wake!
     
Loading...