Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani huyu alitetea kiti chake akiwa Jela na bado akasinda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hassan J. Mosoka, Dec 19, 2010.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    KATIKA hali isiyokuwa ya kawaida, Diwani wa Kata ya Bumera kwa tiketi ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Tengera Marwa jana alitolewa gerezani kwa muda na kwenda kuapishwa wakati wa uchaguzi wa Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Tarime na baadaye alirudishwa gerezani.

    Diwani huyo yuko rumande tangu mwanzoni mwa mwaka huu akituhumiwa kwa mauaji na hata fomu za kugombea udiwani alipelekewa rumande na kufanikiwa kumshinda Katibu Uenezi na Siasa wa CCM wilaya ya Tarime, James Nokwe katika uchaguzi mkuu wa Oktoba 31 mwaka huu.
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mandela wa Tarime
     
  3. K

    Kiwete Senior Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wamechoka jamani.Waungwe mkono kuondoa udhalimu unaoendelezwa na wanaojiona kuwa mungu watu
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaaa akitoka akaape jina lake rasmi ni mandela sasa
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hiyo nayo sifa?
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sifa ni nini? r u crazy baada ya kunywa maji ya kijani?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    raaaaah,hahahaha hii kali nimeipenda
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu angalia pale nilipohailiti kwa red. wewe umekimbilia kunitukana tu. yaani mtu anatuhumiwa kwa mauaji lakini mleta thread anaona kama sifa vile kwa kuwa na tuhuma nzito hivyo. Any way, huenda ndo sera za chama chetu!, hata mtu akiua bado anaonekana shujaa.
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anatuhumiwa, umeelewa?? Na bado wananchi wamemchagua in absentia
     
  10. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Ufalme wa mafisadi siku zenu zinahesabika.
    Ngoja tuanze na katiba, baada ya hapo tunashusha pumzi kwa majambazi weusi
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hayo niliyopigia mstari kama ukiyatilia maanani utagundua ni kwanini wananchi waliamua kumchagua. Lakini usipoyaelewa hayo itakuwa ni kazi bure hata kama utapewa darasa la bure na jaji mkuu!!
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waambieni mafisadi wazidi kuwanyanyasa watu huku wakijua zamu yao imewadia.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!huyu jamaa na chama chake wanakubalika balaa!!
     
  14. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo kesi watakuwa wamembakizia..ndiyo maana wananchi bado wanampa support
     
Loading...