Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani CHADEMA Kijitonyama ingilia kati hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjomba wa taifa, May 30, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa Sinza Mori wametelekezwa na viongozi wa Serikali kwa kuonekana si sehemu ya Tanzania. Sitaki kuamini kuwa wakazi hawa wanapata adhabu ya kuwa na huduma mbaya za jamii kwa kuchagua diwani wa CHADEMA. Barabara ya Sinza Mori iendayo Johannesburg Hotel na Wanyama hotel toka Big Bon ina mahandaki, kwa ufupi haipitiki kwa magari, ni bodaboda tu ndio zinazosafirisha abiria kwa sasa. Eneo hilo halina maji toka uchaguzi wa 2010 ulipokwisha na mgombea udiwani kwa tiketi ya CHADEMA kuibuka mshindi.

    Hali hii inaonekana kuwa ni hujuma ili Diwani huyu achukiwe na wapiga kura wake.

    Diwani tafadhali usivumilie njama hizi.
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NA UWEZEKANO MKUBWA CCM IKAWA CHANZO CHA KUCHOMWA MAKANISA ILI KUWAGAWA WATANZANIA,WALIANZA KWA KUWAPAKA MATOPE CUF BAADA YA KUUNGANA NAO WAKAHAMIA CHADEMA ETI UDINI WAKASHINDWA SASA UKASKAZINI NINA WASIWASI KUNA MKONO WA CCM:israel:
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hata diwani akishindwa kutekeleza majukumu yake ni CCM kah!:happy:

    Hebu acheni hizo mwambieni diwani wenu afanye kazi. Mbona wanazo pesa za kuitisha mikutano pale jangwani na Arusha!
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu diwani wa Kijitonyama, Bw. Ulole Ulole ni fisadi wa mapenzi, ana kashfa ya kufumaniwa guest house na mke wa mpiga kura wake. Pia ni mwenyekiti wa mtaa, Kijitonyama Kwa Ali Maua, ofisi anatembea nayo mfukoni; wananchi wanajuta kumpa vyeo mtu asiye na busara
     
Loading...