Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani CCM Arusha ajiunga na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bigcell, Jan 5, 2011.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa kinachoonekana kukerwa na hila na ufisadi uliokithiri ndani ya ccm, diwani wa kata ya sombetini mkoani arusha Diwani Mawazo amejiunga na chadema leo alasiri kwenye mkutano ulioshindikana uliokuwa ukihutubiwa na katibu mkuu wa chadema Dr Slaa ktk viwanja vya nmc unga limited.Pia kwa ujumla hali ya aman arusha imechafuka raia wema wamepigwa risasi za moto,mabom ya machozi na maji yakuwasha yani hali kama baghadad inatisha sana,police it must pay for this... kweli kabisa.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa ila next time andika 'Police must pay for this' and not police IT must pay for this. . . .au kama vipi chapa lugha ya taifa so issue
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha complications, message delivered.
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    source of the message please!
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli ni habari njema. Pia polisi wetu wabadilike wasiwe wakereketwa wa ccm. Nguvu wanayotumia kuyazuia maandamano waitumie kuyalinda maandamano.
     
  6. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimeipenda hi, ndio mana wamewatuma polisi wafanye vurugu
     
  7. M

    Msharika JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaaaaaaaaa! kumbe alipiga kura ya meya akijua wazi nafsini hana amani. Heri katii nafsi yake
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wenye akili walishaikimbia CCM na ujambazi wake siku nyingi. Kama hilo limetokea itakuwa sawa na ngumi ya chemba moyo kwa CCM
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijui na mimi nihame CCM?nina akili lakini bado niko CCM???
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Unasubiri nini Michelle!
    Jina lako na kukutazama tu inanishawishi kusema ulitakiwa kuwa umejitoa siku nyingi, it doesnt matter ukibaki bila chama.
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    God be with us!
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Walio ccm wameoza wote. afadhali kajiwahi kabla hajashambuliwa na wale bacteria waozeshao
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ^^Fungato haliumizi kuni
     
  14. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    híi taarifa ni nzuri lakini inahitaji indepedent verified source of info
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni kweli mawazo alipanda jukwaani na kusema anamkubali sana dr slaa
    Na akasema kwa yoyote aliekuwa akipigana na mkutano
    Ulifanyika leo basi anapigana na mungu maana umati uliokuwepo unatisha..akarema hata kura yake hakumpa jk..sikuona akipewa kadi a wala kurudisha kadi ya ccm lkn iwe isi tayari yule atakuja chadema maana hata akienelea kubaki ccm watamtimua tu
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu ni kweli na picha ninazo ila siwezi kuziweka kwa sasa
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante sana ni bora nisiwe na chama kuliko kuwa CCM.
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Great thinker,
    Kauli yako ina utata..
    Kuichukia CCM tusitumie kama sababu ya kuwatukana wana-CCM wote....
     
  19. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi tukisema hawa mapolisi wanatumiwa na CCM itakuwa tunakosea kweli?????
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    swahiba... how do you feel now that you hvae allowed an idiot like andenyege to be in such a special region in our country and east african federation? let alone geneva of africa?
     
Loading...