Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani CCM aingia CHADEMA - Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmnamba, Apr 18, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Diwani wa CCM Kata ya Sombetini Arusha ajiunga na Chadema!!Anatangaza now!!!!
    Nimeforwadiwa hii taarifa muda huu... Mwenye habari kamili atujuze zaidi tulio mbali na eneo husika.
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Mhhhhhhhhhh tutayasikia mengi mwaka huu
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ingekuwa kule kwenye siasa tungepata details fasta.
     
  4. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135



    Tuombe mungu isiwe FAD.
    Fad ni wimbi la kitabia ambalo msingi wake ni kuiga mambo, kufuata mkumbo bila tafakuri ya
    kutosha. Na mikumbo ya aina hii hutokea zaidi katika rika za ujana, japo hata watu wazima
    wanaweza kufuata mkumbo. Vijana wapo more susceptible. Kwa hiyo FAD inatofautiana
    na maamuzi makini kwa sababu mtu anafanya kitu bila kufikiria repercussions zake,
    au niseme madhara yake. Watakuwapo watakaoingia Chadema kama Fad, halaf miaka miwili mitatu
    baadaye wanaweza wakaamua walifanya kosa na kukihama chama. Katika siasa, wimbi hilo la kuhama
    litaathiri morale katika chama na kuleta negative impact.

    My take kwa Dr. Slaa ni hii hapa:

    Tengeneza idara ya ideology haraka kupindukia kila anayehamia Chadema apikwe
    kabla ya kupewa kazi au kuwa karibu na "jikoni" katika ngazi yoyote ile ya chama.
    hiyo orientation na indoctrination vitatoa muda wa kuwasoma hawa wapya, kuwaweka sawa na
    kuwachambua ingaliu kwa kiwango fulani cha accuracy, hata kama si 100% kwa usalama wa chama.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona Mungu kaamua kuwalipa UMAUTI CCM kwa dhambi zao kwa umma.
     
  6. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyo diwani si ndio yule alihamaga CHADEMA na kujiunga na CCM, amerudi tena nyumbani?????

     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Mkulu nae hajaamua?
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Kwa jinsi walivyokabwa makoo hawa magamba.

    na bado tunasubiri Vigogo wa CCM, watahama wengi tu kuingia CDM kwani wameshaona kule CCM hakuna FUTURE tena.

    Natumaini kabla ya mwaka 2014 tutaambiwa Pinda na Kikwete wamehamia CDM :heh::heh.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  9. I

    ISIMAN Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu ibariki africa mungu ibariki tanzania changes are inevitable
     
  10. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli. Diwani wa kata ya SOMBETINI-Arusha Mjini CCM ndg ALPHONCE MAWAZO amejiunga na CHADEMA. Uamuzi wake huo ameutangaza hadharani kupitia kituo cha redio cha SUNRISE jijini hapa mapema leo asubuhi.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaofanya hizo dhambi ndani ya ccm si ndo hao hao wanaohamia cdm?
     
Loading...