Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani atiwa mbaroni kwa tuhuma za kubaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Feb 14, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Diwani mteule wa kata ya Kijitonyama kwa Ali Maua, Mhe. Juma Athumani Ulole Ulole anashikiliwa na jeshi la polisi kwa tuhuma za kutaka kumbaka binti mmoja kwa ahadi ya kumtafutia kazi huko Mashariki ya Kati.
    Ulole Ulole ni diwani mteule wa kata hiyo kwa tiketi ya CHADEMA ingawa matokeo ya uchaguzi huo yalibatilishwa na mahakama hivyo kubatilisha ushindi wake.
    Kwa mujibu wa binti aliyedaiwa kutaka kubakwa, diwani huyo alimuita katika guest house moja na kufanya jaribio la kufanya nae mapenzi ambapo binti huyo aligoma na baadae kwenda kutoa taaarifa kituo sha polisi.
    Chanzo: ITV
    Kwa mtazamo wangu, kuna jambo linataka kutendeka hapa, maelezo ya polisi yanadai kuwa, diwani ali-attempt kumuingilia binti kwa nguvu, wakati ibinti mwenyewe anadai kuwa diwani aliomba penzi, na si kulazimisha kama taarifa ya polisi inavyodai. Na kama ni kweli aliyoyasema binti kwenye chombo cha habari, kwanini kesi ya msingi isiwe ni ya kuomba rushwa ya ngono badala ya jaribio la kubaka?
    Kuna kila dalili ya huyu binti kutumiwa na watu fulani, hasa aliyekuwa mgombea udiwani wa kata hiyo kwa tiketi ya CCM, Ndugu Said Bulembo aliyeshindwa katika uchaguzi huo licha ya kutumia fedha kuhonga wapiga kura pamoja na chakula. Wasiwasi unakuwa mwingi kutokana na mazingira husika, kuna jaribio la kubaka linalofanyika gesti wajameni?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa sisi tufanyeje? mwache a-face mziki wake..vipochi manyoya mnapenda ila consequences zake mnazikimbia.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Sehemu ya neno 'atiwa' ulitakiwa uweke 'aswekwa'

    haya mambo yapo wanafanya wengi tu, huyu ajali tu kama zingine...waafrika sisi na vinyumba vidogo rasmi na visivyo rasmi! pole wetu
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu si ndiye aliyekomalia bi mkubwa wa mjengoni afungue njia baada ya kuifunga kinyume cha sheria au nimekosea?
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama hajakosea popote hana haja ya kuogopa au ku-panic, ila kama anayo ya kwake basi sheria ifate mkondo wake..ndo raha ya utawala wa sheria.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Thats him...
    Ndio maana nina wasiwasi kuwa hii kesi ni ya kupikwa.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mashtaka ni ya kubaka, ila jamaa hakubaka, kwa mujibu wa huyo 'aliyebakwa' ila aliombwa utamu ili akatafutiwe kazi Arabuni.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa masahihisho mkuu.
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    NI HIVI !

    Huyu mpiganaji kila kukicha anawanyima wamagamba usingizi!
    Kwa muda wa mwaka mmoja tuuu tangu aukamate udiwani huyu kamanda alifanya mambo makubwa ambayo wamagamba hawajawahi kuyafanya ndani ya kata ya kijitomanya tangu tupate uhuru! wamagamba hawajaanza leo kumpiga zegwe mara ohhh anajenga barabara za chini ya kiwanga, ohoo diwani gani anavaa kanda mbili, ohoo hana mvuto, ohoo mabomba yenyewe hata kama yanatoa maji ni ya kichina, mengineyo mengi tuu. Baada ya kumshinda mahakamani kimizengewe tuliwaambia itisheni uchaguzi na sisi tutamsimamisha huyu huyu mvaa ndala na kombati tuone kama 2010 alibahatisha, sasa wanaogopa waanza kumuandalia zengwe ili asishiriki kwenye uchaguzi wa udiwani, ni hivi binafsi nipo tayari kulipa nauli tena ya ndege toka huku nilipo adi kwenye kata yangu ya uchaguzi kwa ajili ya kumchagua mvaa ndala 'kamanda Ulole'
    Kwani hao wamagamba akina jarufu, peter,bulembo, azzan,kisusi, chaurembo n.k kwa miaka yote wameleta maendeleo gani ndani ya kata K'nyama zaidi ya kuwamaliza vijana kwa vikete vya 'unga'

    Ukweli utajulikana mahakamani baada ya 'mbakwaji' kutoa ushahidi!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    pana kila nmna ya UWALAKINI hapa.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    HIVII KWA AKILI ZA KAWAIDA TUU HUYU DEM ALIENDA GUEST HOUSE KUFANYAJE? KAMA ANAAKILI TIMAMU NAMAANISHA SI CHINI YA 18 YEARS HAKUNA CHA KUBAKWA WALA NINI ALIELEWA GUEST NI KUKUKURUKA TU,!AU NDO ALIDHANI HAPO GUEST NI UGJAIBUNI?
    ngurubange tu hilo
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Binti flora ina maana kazi ya guest house ni
    Kwa ajili ya kufanya ****** tuu
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo yote yatajulikana mahakamani, hamna haja ya kuyaongelea nje.
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kesi hizi ni ngumu sana na kama polisi wanaingia kwa gia hiyo wahesabu wameshindwa.
     
  15. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Diwani huyo ni muumini wa Nabii Josephat Mwingira Wa Efatha
     
Loading...