Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani aswekwa ndani mwaka mmoja na kushindwa kulipa kodi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Diwani wa kata ya Maili moja jimbo la Kibaha mjini, amewekwa ndani na kuhukumiwa kifungo cha mwaka mmoja na faini ya sh 50,000, kwa kushindwa kulipa kodi ya majengo ya sh 350,000 kwa halmashauri ya mji wa Kibaha mkoa wa Pwani.................................

    More info ; mwananchi pg 11.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Lazima anatokea Chama Cha Magamba!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Umejuaje na wewe!!ushalivua ninimpwaa huko huko mwaya
    teeeehteeehhh
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Magamba wanajulikana sifa zao!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Pole unamiss kidogo jana kuna magamba mengine aka madiwani na mienyekti ya serikali za mitaa yameenda kubomoa nyumba baada ya kulipwa na mtu aliuziwa kiwanja na hao hao kwenye itv ...kumbe cha watu walikuwa nje ya nchi wakarudi na kuweka nyumba zao mbili ......wamechapwa makofi na wananchi mpka mkuu wa polisi akaitwa wakaenda kuwaokoa...yaani yanawarudia best huku mbezi tegeta watu wameuziwa kibao mbuzi kwenye magunia bila kufwatilia wizarani
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi ipo,tena kubwa!! maana baada ya kujivua gamba, nyoka huyu kakomaza sumu ile mbaya!!!!!!!!!!!!! Tutapona kweli????
     
  7. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    na hongo zote zile kwenye uchaguzi ...kumbe kapuku tu
     
Loading...