Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani asiyejua kusoma agundulika Iringa baada ya kushindwa kujaza form Live manispaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eliesikia, Dec 20, 2010.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    vituo vilitawaliwa na zoezi la madiwani hao kuapishwa baada ya baadhi ya madiwani kushindwa kuapa na mwingine kujaza fomu yake kwa kutazamia kwa diwani mwenzake hadi jina.

    source: Diwani afariki baada ya kuapishwa

    Ni aibu kubwa kama diwani hajui kusoma sasa itakuwa ni mzigo mkubwa kumkomboa mwananchi kwa kuwa KIPOFU hamwonyeshi njia KIPOFU mwenzake...Diwani afariki baada ya kuapishwa
     
  2. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katokea chama gani?
     
  3. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    ccm huyo jina nimelisahau nilisikia mchana
     
  4. c

    carefree JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    huyo kakosa sifa za kuendelea kuwa diwani haiwezekani hata kujua kusoma na kuandika hawezi wkt ni moja ya sifa za mgombea sheria itumike , lkn watz hawako serious wamemchagua akawawakilishe vp au ndiyo walimlipa fadhila ya tshirt kanga na pilau
    Tunahitaji mabadiliko jamani
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    CCM =Chama Cha Majuha
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pyupyu slip down now now and beat pushups, me now beat telefone ze you father tell him that u dont lisen me ze ticha say.
    Hicho ndio kilikuwa kiingereza cha mwalimu wetu
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Very interesting thread
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Labda waliandika kwa Kiingereza!
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I have no problem with that

    ... ili mradi asiwe fisadi, asiwe mwizi wa kura, awe mzalendo wa kweli..
    .... asiwe **** kama polisi wa arusha waliodhalilisha hadhi ya ubunge wa taifa hili, asiwe kama RA ...
    .... Asipaniki na kwenda kuiba vyeti kuonyesha kasoma... ajiunge na Darasa la jioni!!
     
  10. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa mkuu imebidi ncheke tu
     
  11. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Kiongozi bana must know atleast kusoma na kuandika, huoni tatizo na hili? mmmmmhhhh ila maajabu mengi hapa kwetu some even i feel shame to speak
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu wanajua kusoma alafu majuha nk...kwani ndio nini sasa...!!

    anagalia vizuri... sikuridhika naye ..ndio nikasema...afanye kama viongozi wengi wanvyofanya...asome jioni nk!!

    ... na afanye hivyo kwa ukweli sio wizi wa mitihani na kudurufu vyeti mtandaoni kma baadhi ya waheshimiwa..
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Is too late, kama hata kusoma na kuandika hajui, must resign quickly, udiwani ni post kubwa, anawakilisha maisha ya watu wengi, so he doesn't fit for the job, pure & simple
     
Loading...