Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani anapopora madaraka ya mbunge sheria za chadema zinasemaje

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 8, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni ilikuwa mchana niiliposikia kwenye kikao cha bunge mbunge wa mbeya mr 2 aliposema atoruhusu clouds fm kupiga ujinga wao wa kila mkoa wanaoendeleza inaua vipaji leo nimesikia diwani wa mbeya hiyo hiyo akihamasisha watu kuhudhuria fiesta 011 mbeya na yeye ni mmoja wao
    sasa najiuliza diwani anapochukua madaraka ya mbunge sheria zenu zinasemaje
    anaitaji kuadhibiwa ama tumsamehe kwa dhiki zake najua hapo doller kumi wakima anaropoka tu kwenye redio
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    diwani hajaingilia madaraka ya mbunge...sugu ndio kachemka tena sana tu...
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Sheria za CHADEMA" maana yake nini?
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sugu mwenyewe anaunga mkono, huyu jamaa hana msimamo kabisa!
     
Loading...