Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani amtorosha mtoto yatima ampeleka kwa mwanae kuwa mke na akaambulia kubakwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tete'a'tete, Feb 16, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF natumai muu buheri wa afya!

    Hii habari nimeiona jana kwenye ITV imenisikitisha sana. Diwani wa kata ya Mamba, Marangu Mkoa wa Kilimanjaro na mtoto wake wa kiume wanashikiliwa na vyombo vya dola kwa kosa la kumtorosha mtoto yatima mwenye umri wa miaka 15 kwa nia ya kumsaidia kumpeleka shule lakini lengo lake likawa ni kumpeleka kwa mtoto wake wa kiume anayeishi Arusha akawe kama mke habar nilizozipata ni kwamba mtoto wa diwani alikimbiwa na mchumba mapema mwaka huu akaamua kunywa sumu ambayo walimuwahi hospitali wakafanikiwa kuokoa maisha yake...sasa nadhani kumwondolea labda stress Diwani huyo ambaye inasemekana anampenda sana mtoto wake huyo wa kiume akaamua ampelekee mke ambaye ni huyo mtoto yatima aliyekuwa anatafuta mtu wa kumsaidia kielimu. Binti baada ya kufikishwa Arusha ambako ilikuwa ni mara yake ya kwanza kufika huko alipelekwa kwa huyo kijana akaambiwa huyo ndio mume wako baadaye kijana alimbaka tena kwa kipigo kikubwa binti alilia kwa uchungu sana! Mungu si Athumani yule binti alitumia akili zake za kuzaliwa akafanikiwa kuchukua nguo zake akavalia sebuleni akatoroka akaelekea Arusha mjini ambako alikutana na wasamaria aliwahadithia mkasa ulivyokuwa basi walimsaidia nauli akarudi nyumbani kwao Marangu Mamba. Jamani huyu Diwani na binti aliyebakwa ni majirani zangu kweli hii imeniuma kwa sababu kitendo alichofanya huyu Diwan ambaye ni mzee ana mpaka wajukuu ni aibu kwake kwa jamii hata taifa letu kwa ujumla..Huyu Diwani ana watoto wengi tuu wa kike na wakiume kwa nini atumie cheo chake kwa kuwanyanyasa wananchi!imeniuma sana!suala hili lipo kwenye vyombo vya sheria natumaini haki itatendeka....
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Too sad.
    Ama kweli yatima hadekezwi.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyu diwani anakaa kipande kipi hapa Marangu ili ikiwezekana aambiwe live?
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    atafunguliwa mashtaka mara moja si wako chini ya ulinzi!
    huyu mzee nae **** tu, anatumia mbinu ya kishenz namna hii
     
  5. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyo diwani anakaa hapo mamba karibu na Kanisa la kiluthery ya Mkoloyonyi! anajulikana sana! we ulizia tuu...Diwani wa Mamba...
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Avuliwe na udiwani ikiwezekana na yeye atafutiwe njemba abakwe
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyu inabidi afungwe jela maisha!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nimeisikia hiyo, nadhani huyu diwani na mtoto wake wote wapewe zile adhabu za kibonde(JAHAZI LA CLOUDS) wakatwe dudu zao taratibu na kila siku kidogo kidogo mpaka ziishe halafu wamsomeshe huyo binti mpaka afike university. NYAMBAFFFFFFFFFFFFFF
     
Loading...