Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani aliefukuzwa CHADEMA Arusha ahamia CUF,ni Bayo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by massai, Sep 30, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengine tupo mbali na arusha jamani,tupeni ripoti nikweli kua bayo kahamia cuf?? Nasikia na yule mama ambae mwanae aliuawa na polisi pale nmc nae kachukua kadi,vipi hizi habari nizakweli tunaomba ufafanuzi,japo kwa bayo tulisha litimua halina mpango njaa inamsumbua tu.
     
  2. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahamie hata boko haram.....
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hizi siyo tetesi bali ni ukweli John Bayo aliefukuzwa chadema kwa kuhongwa na CCM ili waingie mwafaka fake amerudi CUF ikumbukwe kabala ya kujiunga CUF alikuwa katibu wa CUF mkoa wa Arusha na Ali wahi kugombea ubunge kupitia CUF huko Karatu...
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sasa za wachumia tumbo ndio zimetufikisha hapa...
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kweli kuwa John Bayo amehamia CUF, lakini inaniwia vigumu kuweza ku determine uwezo wa kufikiri wa Bayo, manake sioni tofauti ya ccm na cuf. Alihongwa na ccm kuiharibu chadema. nitashangaa kama atapewa nafasi ya uongozi na cuf. hata hivyo hana madhara hata wakimpa, alishajipaka mavi!

    Yule mama kweli alipewa kadi ya CUF, ni mpango unaoonekana ulisukwa na Bayo, kwani kabla hajapewa kadi alikiri pale jukwaani kuwa mume wake aliuawa na polisi kwenye maandamano ya chadema, na walishirikiana na chadema kuzika na kumsaidia kwa mambo mengine ya kifamilia. akasema ameamua kujiunga cuf. Nilipomwona amevaa hijabu na kuficha mpaka macho nilijua udini umempeleka kule pia.


    Kwa kumbukumbu zangu huyu mama aliahidiwa kuendelea kupata msaada kutoka chadema, lakini katika mazingira ya kutatanisha yule mama alitoweka, manake alitafutwa sana baada ya chadema kutaka kumsaidia, hakupatikana!
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mke karudi kwa mume baada ya kwenda kupiga umalaya na sasa analeta ukimwi nyumbani ili wafe taaartiiiiiiib!!!
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    CUF Bwana kweli kuolewa katika nchi zetu za kiafrika ni tabu kweli kweli, unafanya kila jambo usimuuzi mmmeo, hivi CUF wameshindwa kwenda Pemba kutangaza chama chao hadi wake Arusha tena kwa hila, hii ndoa inawazika rasmi kwa ubashiri wangu baada ya mwaka 2005 hapa bara ukiondoa CCm na CDMA chama cha tatu chenye nguvu kitakuwa ADC .
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hizi ndizo siasa uchwara! Wangekuwa na nia kweli wangeenda CCM tu kwani haina tofauti na CUF walikoenda.
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa nilimshangaa kitu Kimoja, Wakati anapandishwa Jukwaani Kujitambulisha, Alidai yeye alichaguliwa na Wanachama zaidi ya Buku Moja lakini Kamati kuu yenye watu 45 ikamfukuza, Amesahau CUF nao walikaa na kuwatimua wakina HAMAD RASHID
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Angeenda CCM kabisa, CUF atapewa makombo baada ya CCM kula! Huo ndio ujira wa CUF toka CCM - makombo!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anawahadaa wananchi. anaona akienda ccm atakuwa amehalalisha usemi kuwa alitumwa na ccm kuivuruga chadema!
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwanasiasa makini hawezi kutoka Chadema na kwenda cuf ama ccm.
    Akina Bayo ni mfano wa wale waliopoteza mwelekeo na kukata tamaa. Hatahivyo amerudi nyumbani kwakuwa huko ndiko alikuwa kabla ya kujiunga na Chadema.
     
  13. S

    Sobangeja Senior Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msaliti mkubwa huyo.Aendee hata Alshababu!!!!Shit
     
  14. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Atapata wapi milioni tatu anazodaiwa na cdm? The only way ni kwenda kujikombakomba huko cuf angalau hata wampige tafu.
     
  15. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mapovu mbona yanawatoka?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Chadema naona mnali lia hovyo kama watoto yatima nyie kila siku mnasema Arusha wote ni Chadema kumbe uongo.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo hujue hali mbaya wiki ijayo TLP nao wanatia timu Arusha chini ya kamanda Dr Mrema.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    ndo maana cuf walikua wanatumia nguvu nyingi kuhimiza watu waende mkutanoni!!. ni vizuri aende sababu kashafukuzwa na huko atafukuzwa kama ataendeleza tabia zake za usaliti. mia
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    ha haa ha! Hizo hasira sasa.
     
  20. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Amerudi alikotoka sioni tatizo hapo. Aende ila udiwani ausahau. Hawezi kuupata cuf.
     
Loading...