Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani afariki hapa Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigoma 2015, Sep 23, 2011.

  1. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Juzi tarehe 21/9 aliekua diwani wa kata ya Chang'ombe kupitia tiketi ya CCM amefariki dunia. Tukio hili limetokea wakati bado kuna hekaheka za uchaguzi mdogo katika kata ya Kikuyu kusini na tarehe ya uchaguzi ni tarehe 2/10, uchaguz huu unafanyika kutokana na aliekua diwani wa kata hyo (kikuyu kusini) kufariki dunia mwezi Aprili.

    Mungu azilaze mahali pema peponi roho za marehemu. Amina
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliekua diwani wa kata ya Chang'ombe kupitia CCM, amefariki dunia siku ya tarehe 21/9.
    Taarifa hizo zimekuja huku kukiwa na mchuano mkubwa tena wa uchaguzi mdogo katka kata ya Kikuyu kusini ktk manispaa hiyo, uchaguzi uliopangwa kufanyika siku ya tr 2/10.
    Bwana ametoa na Jina lake lihmidiwe.
    Amen
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    R.I.P Diwani
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Kufa bwana kumepangwa tu!!
    Hata ukisikitika sana hairudishii mtu uhai,
    Hivyo cha msingi tu hapa ni hayo majimbo kuyaleta CDM.
    Anyway, R.I.P wote!!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kata nyingine chadema wanaichukua tena.
    R.I.P Diwani.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CHADEMA chukueni kata hiyo...

    RIP Diwani umetangulia sisi tutakufuata
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,706
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    Japokuwa ni huzuni kwa kila mtu ila ni huzuni mara2 kwa magamba.......kila jambo linapangwa na Muumba,hii ni ishara ya ukombozi kupitia hizi kata na majimbo katika kuipeleka CDM Ikulu

    Tumshukuru Mungu kwa kila jambo.R.I.P ndugu zetu madiwani
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    muda wao ulifika hakika hakuna ataye kikwepa kifo!
     
  9. K

    Kajole JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    R.I.P diwani,ila kiukweli mi nikisikia kiongozi yeyote wa CCM amefariki huwa nafarijika sana maana mbona wao wanatuua sana?,bwana wacha wafe tu kama mama zetu wanavyokufa kwa kukosa dawa nk.
     
  10. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p madiwani mliotutoka na nyie chadema msilaze damu changamkieni hz kata
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tuko pamoja nao ndugu wa marehemu pia tunatoa pole kwa wafiwa wote.
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    R.I.P Diwani,nna uhakika hata huko Cdm itawatesa Magamba kama ambayo huku Kikuyu Kusini Diwani wa Cdm bwana Mdogo wa Udom anavyolitesa lizee la Magamba yani huyu jamaa ni mcheza bao(sometimes tunaita "Usolo")
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    R.I.P diwani.
     
  14. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    try 2 act like ur a human being rather than a crap!
     
  15. D

    Dec Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema Ngoja tujipange tukachukue kata. Kidumu chamaaaa...
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,706
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    Mkuu Lawrence tupe nyuuuuuzi za udiwani wa hapo kikuyu kusini,vipi makamanda wa CDM wanatuwakirisha inavyotakika.
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    R.i.P Diwani..
    umetangulia mbele za haki na sisi tupo kwenye foleni

    CCM ukifika wakati wa uchaguzi haina haja ya kusimamisha mgombea maana hamtakiwi hapa Nchini
     
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Diwani mwenyewe anaitwa kishoka alkuwa ni gamba, ambalo haliezeki jana ingawa nilikuwa maeneo ya hapa maili 2(dom) lkn nilbahatka kukutana na watu waliotoka kuzka wengi wao wakimuelezea kama kikwazo kwa maendeleo ya kata yao yao..
     
Loading...